[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ai làm gì làm...chủ nghĩa "mackeno" ---> mặc kệ nó. :p

lí do bác. Tất cả đều đúng sự thật, sang bot pix xem có phải họ coi dân goget không ra gì không. Mình đâu phải con lừa
Dân Offer có coi dân captcha ra gì, ở đó còn phân biệt.

Còn nói thật, dự án nào dc thì vào làm, dại gì tụi nước ngoài nó muốn người VN làm cực mà lại làm tình nguyện cho nó, dự án nào load tốt thì làm !!!

Captcha nào cũng cực, pix thì mua proxy , qlink or mega rate thấp, ngay cả hiện giờ GGS quá chậm thì chuyển qua capt hay fast...

Ai cảm thấy GGS dc thì làm, Pix dc thì làm, đừng gây tranh cãi ko tốt, vì tập trung 1 dự án thì người nước ngoài nó thấy dư công nhân nó sẽ hạ rate or ăn gian code or load chậm..., điều đơn giản và dễ hiểu !!!

Ko biết box GGS có ai chơi ko?, tính làm cái event giống cuộc khi, ai tham gia sẽ đưa 0.5$ cho mod box event ( ko phải mình nhé ), sẽ thi coi tuần đó ai làm dc nhiều $ sẽ gom hết, dĩ nhiên là phải show hình trước khi thi và lv ruby thì đấu với ruby, gold với gold..., không biết box có ai tham gia không :D

Ý tưởng này giúp bạn kiếm nhiều tiền hơn mà chỉ tốn ít tiền để ai cũng gõ nhiều hơn :D

Ko biết box GGS có ai chơi ko?, tính làm cái event giống cuộc khi, ai tham gia sẽ đưa 0.5$ cho mod box event ( ko phải mình nhé ), sẽ thi coi tuần đó ai làm dc nhiều $ sẽ gom hết, dĩ nhiên là phải show hình trước khi thi và lv ruby thì đấu với ruby, gold với gold..., không biết box có ai tham gia không :D

Ý tưởng này giúp bạn kiếm nhiều tiền hơn mà chỉ tốn ít tiền để ai cũng gõ nhiều hơn :D
chơi vậy chắc ráng cạp ngày cạp đêm quá

Ngồi overload cả buổi cũng vô được, đánh 300 code thì văng ra. Logout vào lại báo sai pass :(.. Có ai biết bị gì ko :(?? Help...

Chưa chơi event GGS đã load ko nổi rồi. Có event chắc nó khỏi ra code luôn quá

Ngồi overload cả buổi cũng vô được, đánh 300 code thì văng ra. Logout vào lại báo sai pass :(.. Có ai biết bị gì ko :(?? Help...

acc chính chủ hay acc mua lại vậy bạn, chính chủ thì chắc k có chuyện sai pass còn mua thì............. :( k biết hihi

1 Số bác bên bot PIX thấy mình bị bane rồi sang đây bảo mình chém gió nhỉ. Thử hỏi mình chém gió câu nào. Vừa sang cmt dc 2 câu thì bị bane. Các bác nói thì nhìn lại mình đi. Làm pix rồi sang đây mà chém gió hô hào. Trong khi bot pix của các bác thì đố bác nào giám mở mồm 1 câu. Nói chung là các bác làm pix thì đừng sang đây mà hô hào thế này thế kia. Mình mà là MOD ở bot này thì cho các bạn ăn bane hết vì tội sang đây mà nói phét, đưa tin sai sự thật đánh lạc hướng Newbie.

E nói đó, e nói đùa mà (zụ kêu bác qua chém gió bị mod ban). Xin lỗi bác, e không nghĩ là nghiêm trọng vậy. Đùa cho vui mà.

bác doivodoigame thì chém gió thật, nhưng e và một số người khác vẫn làm capt GGS ban ngày mà . (làm nghiêm túc).
Còn zụ đánh lạc hướng newbie theo như bác doivodoigame nói thì làm sao có người tin nỗi, trong box GGS này toàn pro, capt 1-2 tháng là ít rồi, ai mà tin chém gió. Còn newbie thì đi đâu cũng vậy thôi.
PS: còn ai tin nói phét thì ráng chịu :p

Ồ !!! bác tìm ra động cơ thực sự của em nhanh vậy sao :D vốn tất cả đều là vô nghĩa mà !!! Thực chất mọi bài PR của em đều nhằm mục đích gây cười cho mọi người cũng như hòa đồng vào với forum thôi !!! Tất nhiên bên cạnh đó cũng có động cơ chính là câu bài câu thank trá hình nhưng chắc mọi người cũng chẳng thiệt thòi gì. Em cung cấp sản phẩm cười để forum này nó thoải mái lên một tý chứ suốt ngày gặp nhau là hỏi: "mày làm được bao $" , "Tình hình load thế nào", "đã reset chưa" v.v. Thế thì chán lắm !!!
Bài học rút ra dành cho các newbie nếu chẳng may bị em lừa thì cũng đừng nổi giận: các dự án captcha hiện nay đều có ưu điểm và khuyết điểm, do đó chúng ta phải biết cách tìm hiểu và chọn lựa chứ đừng nên phi lên đây rồi thở ra mấy câu như: "dự án nào kiếm được nhiều tiền nhất " "dự án nào gõ dễ nhất" "dự án nào hot nhất" v.v.
Cuộc đời không có gì là hoàn hảo cả, cũng giống như các bạn gái muốn lấy chồng đẹp trai + đại za chứ không ai muốn lấy xấu trai + nhà nghèo. Xin lỗi các bạn đại gia nó không lấy bạn đâu, vì đại gia đâu có ngu mà ngu đâu phải đại gia... Còn các bạn trai thì thích lấy vợ hoa hậu mà mất dạy hay lấy thị nở mà tứ đức tuyệt vời ??? Lấy hoa hậu về thì tan cửa nát nhà còn lấy thị nở về ăn nên làm ra rồi cặp bồ sau :D

Tự dưng mình bị lôi vào war ... yêu cầu xem lại bài này ở trang 160 !!!

Tự dưng mình bị lôi vào war ... yêu cầu xem lại bài này ở trang 160 !!!
Thực chất mọi bài PR của em đều nhằm mục đích gây cười cho mọi người cũng như hòa đồng vào với forum thôi !!! Tất nhiên bên cạnh đó cũng có động cơ chính là câu bài câu thank trá hình nhưng chắc mọi người cũng chẳng thiệt thòi gì. Em cung cấp sản phẩm cười để forum này nó thoải mái lên một tý chứ suốt ngày gặp nhau là hỏi: "mày làm được bao $" , "Tình hình load thế nào", "đã reset chưa" v.v. Thế thì chán lắm !!!

Đùa với nhau thôi mà, ai capt thì hiểu vấn đề hết, nhiều pro cũng xác nhận zụ này rồi. Box để mọi người bàn luận về GGS, chuyện gì nói được thì cứ nói thôi.

ggs này có giống game MU tôi chơi hồi năm lớp 8 không nhỉ. Cứ thấy sever nó full là cứ kick liên tục là có thằng bị văng ra à. Có khả năng ai làm mà 300 code văng ra là do có người cắm auto click để kick người trong sever ra đó

ggs này có giống game MU tôi chơi hồi năm lớp 8 không nhỉ. Cứ thấy sever nó full là cứ kick liên tục là có thằng bị văng ra à. Có khả năng ai làm mà 300 code văng ra là do có người cắm auto click để kick người trong sever ra đó
Thực tế nó là vậy chứ có khả năng gì bạn :D Thằng voi điên này nó hay đặt ra hạn chế lắm, hạn chế bao nhiêu acc lên ruby, hạn chế bao nhiêu acc vào làm việc...Nói chung là ks nhau mà làm thôi.

acc chính chủ hay acc mua lại vậy bạn, chính chủ thì chắc k có chuyện sai pass còn mua thì............. :( k biết hihi
Acc trúng loto duy nhất 1 chủ là mình bạn ơi, :( Yêu cầu change lại pas rồi nhưng vẫn thấy run run, post lên hỏi a/c/e ai biết tình huống này chỉ giúp.

Acc trúng loto duy nhất 1 chủ là mình bạn ơi, :( Yêu cầu change lại pas rồi nhưng vẫn thấy run run, post lên hỏi a/c/e ai biết tình huống này chỉ giúp.
Có gì đâu mà phải hỏi nhỉ. Bị thì vào lấy lại pass thôi. Còn bị ai change thì xem lại bảo mật của chính mình đi. Có khi nào pub tên mail ra bị thằng nào nó rãnh nó vào forget không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week