[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi cái này có soft không? dùng soft gì thì ổn? đánh trên web nản quá, nó load như rùa

luk sáng tạch 1 tiếng, săn mãi hiện đc 1 èm 30% :binhsua112:

Chán thằng GGS này thế, ko biết tại sao nó cho mình rớt từ ruby xuống gold nữa, mỗi ngày vẫn chiến ít nhất là 5k cap cap thế mà nó vẫn đá mình xuống, cay thật. Bà con có ai bị ko?

Chán thằng GGS này thế, ko biết tại sao nó cho mình rớt từ ruby xuống gold nữa, mỗi ngày vẫn chiến ít nhất là 5k cap cap thế mà nó vẫn đá mình xuống, cay thật. Bà con có ai bị ko?

cậu làm tốt mà nhất định lên ruby lại thôi mà đừng nản
:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Mấy bác ơi rứa lên gold có bị suống sliver lại không
Em gõ sao mà có lúc bouns 3% lên 9% rồi tụt suống lại rồi mất lun là sao, làm sao để giữ bouns mấy bác

- - - Updated - - -

Với lại tớ đang sliver mới gõ có 1500code :( nhưng thấy slive ghi 0.46 upto tới mấy đó rứa làm sao để tới giá đó mấy bác

Em gõ sao mà có lúc bouns 3% lên 9% rồi tụt suống lại rồi mất lun là sao, làm sao để giữ bouns mấy bác

- - - Updated - - -

Với lại tớ đang sliver mới gõ có 1500code :( nhưng thấy slive ghi 0.46 upto tới mấy đó rứa làm sao để tới giá đó mấy bác

up to là max bonus dc bao nhiêu đó :) bonus nó nhảy loạn vậy đó, ko làm j giữ dc đâu, chỉ có tăng lv là dc thôi

- - - Updated - - -

gõ không tốt bị xuống lại đó bác,
Bonus vào ban đêm mới cao bác, ban ngày mình gõ không có bonus luôn:(
0,46 upto chắc là cộng thêm bonus nữa :)

thank 2 bác tớ gõ thì hoa thường phân biệt ko gõ ẩu mô nên lên gold là yên tâm kiếm $ rồi :)

gõ không tốt bị xuống lại đó bác,
Bonus vào ban đêm mới cao bác, ban ngày mình gõ không có bonus luôn:(
0,46 upto chắc là cộng thêm bonus nữa :)

Bonus là do hệ thống nó đưa ra dựa vào mức độ cần thiết của code đó chứ không phải gõ sai là bonus xuống đâu các pác, hệ thống nó cho bao nhiêu thì biết bấy nhiêu. Bonus nó không cố định giờ nào trong ngày, lúc nào cần thiết là nó tăng lên thôi.

các bác hiểu sai về Bonus hết rùi.

Bonus nhiều hay thấp là tùy vào số lượng làm việc trên server.
Nếu Bonus cao thì lúc đó có ít người làm.
Nếu Bonus thấp thì lúc đó có nhiều người làm.

Chính vì vậy, lúc sáng sớm bonus càng cao, lúc trưa và chiều hầu như không còn bonus.

Rứa mấy bác ơi, em chưa thêm tk thanh toán vào nơi nhưng vẫn cứ gõ bt đợi lên 2-3$ rồi lập cái tk mới pay về được ko

sao mãi mà nó ko cho đăng kí thế :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week