[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
thấy tội cho newbie vào cạp cái này quá... Nhưng đúng là newbie nếu hok có chỉ dẫn thì vào mần cái này là hợp lí rồi... code dễ nhìn đúng vs tâm lý người gõ code

Mấy bác em chưa cho tk thanh toán vào nơi.....mà vẫn gõ bt có sao không bác đợi lên 2-3$ bõ tk thanh toán vào lun được không
Hôm ni vào gõ code ko có lun lâu lâu nó load ra cái 2 cái rứa đó :( điều bouns cao 15-18-21% điều code ít quá nên không gõ nơi :( có chụp được cái bouns 21% cao nhất khi mới làm cái này hôm qua :)

confirm mail là gì bác :( em không hiểu với lại thanh toán qua tk nào :( em chưa có tk wmz lun

nó thanh toán qua paypal và wmz, khi bác điền tài khoản paypal hoặc wmz và nhấn request thì nó sẽ gửi cho bác 1 link xác nhận vào email tài khoản bác đăng ký, bác vào mail click vào link là được, sao đó đợi tiền về thôi. wmz đăng ký dễ mà!

- - - Updated - - -

mới đc pay ngày hôm nay:)

nó thanh toán qua paypal và wmz, khi bác điền tài khoản paypal hoặc wmz và nhấn request thì nó sẽ gửi cho bác 1 link xác nhận vào email tài khoản bác đăng ký, bác vào mail click vào link là được, sao đó đợi tiền về thôi. wmz đăng ký dễ mà!

- - - Updated - - -

mới đc pay ngày hôm nay:)
thế à mà cậu lên gold là đủ kiếm $ chưa nhĩ :) đang sliver i 1k5 code :( khi nào nhờ cậu vẻ tạo wmz

thấy anh em sôn xao quá, các hạ cũng xin mạo muội vác acc cho thuê, dự thế này nhá:
cho thuê 0.2$/tuần cho acc loại silver 0.4$/tuần cho acc loại gold...ai quan tâm thì chiến nhá... pm yahoo, và xác nhận trên thớt của em là đc

Last edited by a moderator:
Dự là thằng này sẽ giống kolo khi các acc đều đc lv cao quá Bonus khủng nó sẽ bắt đầu đánh hạ lv xuống:|

kolo có % khi lượng captcha tăng... còn cái này không những captcha tăng mà còn phải đúng theo 1 cái kiểu nào đó ( mình gõ đầy đủ từ đầu đến 45k code toàn phân biệt hoa thường mà nó có cho lên emeral đếch đâu) qua pix làm 2 tiếng ăn 3k code cứ cho là 0,8$/1k thì còn ngon hơn cái này nhiều =))

dự án GGS chỉ thíc hợp cho newbie thôi.

CÁc Pro cứ lao đầu vào đi kiếm để gõ. gõ xong thì phàn nàn. :binhsua52:

Hixxhix nghe mấy bác trên nói mà bưa quá............em gõ speed 26-28 i bữa gõ bên mega giờ có 1acc ni tạo khi lâu giờ ra làm rứa có thể kiếm tiền chính dự án này ko hèo mấy bác thấy ngon không vì em sliver 2k6 rồi gần lên gold rồi :( mega bữa ni chán nên định gõ em này lun

ggs không biết bị gì ấy id con của tớ đang ở ruby tối qua làm rớt xuống gold nay xuống silver luôn
:binhsua46::binhsua53::binhsua46::binhsua53::binhsua46:hức hức:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

kolo lên ngôi captcha rồi,

hot gogetsome ko ai chien nua ak ?

còn dư id gold bác nào chiến thì pm mình nha!:binhsua162::binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member