[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cái này có gõ được liên tục ko các bạn, mình định mua acc nhưng ko biết có đc việc ko
Gõ liên tục được miễn là vào được, ko bị overload. bác gõ 24/24 tẹt ga :D Chỉ sợ ko đủ sức mà gõ thôi :D

có bác nào để lại e 1 nick chiến đc ko?

mấy thím cho hỏi dự án này có phân biệt hoa thường ko vậy, tìm hoài mà ko thấy

mấy thím cho hỏi dự án này có phân biệt hoa thường ko vậy, tìm hoài mà ko thấy
Tùy theo mục đích của bạn:
. Nếu xác định chỉ chơi GGS từ gold trở xuống (bao gồm gold) thì không cần phân biệt hoa thường, thấy sao phang vậy, chủ yếu sẽ lấy speed để bù cho rate thấp (<=0.6)
. Nếu xác định chơi từ Emerald, Ruby Diamond thì phải gõ phân biệt hoa thường và cực kỳ chính xác :p

. Nếu xác định chỉ chơi GGS từ gold trở xuống (bao gồm gold) thì không cần phân biệt hoa thường, thấy sao phang vậy, chủ yếu sẽ lấy speed để bù cho rate thấp (<=0.6)
. Nếu xác định chơi từ Emerald, Ruby Diamond thì phải gõ phân biệt hoa thường và cực kỳ chính xác :p
like bác, gold thôi

dưới gold ko phân biệt ah bác tối nay thử phang thử để nâng speed xem sao, thế còn mấy ký tự như chử l2laptop.ru hay top 2 rating, số có cả dấu phẩy ví dụ 67,6 có phải gõ dấu phẩy ko bác

dưới gold ko phân biệt ah bác tối nay thử phang thử để nâng speed xem sao, thế còn mấy ký tự như chử l2laptop.ru hay top 2 rating, số có cả dấu phẩy ví dụ 67,6 có phải gõ dấu phẩy ko bác
có l2laptop.ru hay top 2 rating khỏi gõ, số có dấu phẩy phải gõ , chữ khó thì thường, còn nếu trong khả năng thì nên hoa thuờng nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week