[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Hồi nãy mới dọn máy thì mình có tải lại auto click Gogetsome thì mình phát hiện là có 1 bạn post trên mấy cái diễn đàn auto clicker 3.1 để trong winrar thì đem về norton báo là virus, mới đầu mình tính cho nó chạy nhưng mình search lại là GS Autoclicker trên google và mình down trên 1 web khác, bản này norton lại cho set-up bt ko có virus.

Và link của bạn VN báo có virus: http://cse-iuh.blogspot.com/2014/09/auto-click-ggs-phan-mem-go-captcha.html ( http://www.mediafire.com/download/2g1l2al4x9w6gdg/GSAutoClicker-Setup.zip )

Và link sau khi search lại: http://gs-auto-clicker.soft112.com/ ( ko báo virus )

Mình chưa biết thực hư thế nào, nhưng mà các bạn cẩn thận khi down link

có ai vào được gogetsome ko, gửi ticket cho nó, nó nói là hiện công việc còn ít thôi, ý là hiện tại nó chỉ cho ít mem làm thôi à.

này này gõ sao các thánh hè?

có ai vào được gogetsome ko, gửi ticket cho nó, nó nói là hiện công việc còn ít thôi, ý là hiện tại nó chỉ cho ít mem làm thôi à.

Mọi người đều có chung nỗi khổ overload trong thời gian gần đây, kể cả level ruby. Như vậy không phải chuyện ngẫu nhiên nữa rồi!!!

Xin cho hỏi các bác tiền bối năm ngoài cũng vào thời điểm này (cuối tháng 11, đầu tháng 12) có bị tình trạng overload kinh khủng vậy không ah?

Mình nhận thấy thời điểm mọi người nhận được account loto GGS Day (20/10/2014) đến đầu tháng 11/2014 thì vào Start được cả ngày lẫn đêm, dù có overload (nhưng ít thôi). Tình trạng overload "thực sự" xảy ra trong khoảng 10~15 ngày trở lại đây. Phải chăng công việc cuối năm sè giảm do GGS đủ sản lượng năm 2014, chờ ký hợp đồng mới cho năm 2015?

Mọi người đều có chung nỗi khổ overload trong thời gian gần đây, kể cả level ruby. Như vậy không phải chuyện ngẫu nhiên nữa rồi!!!

Xin cho hỏi các bác tiền bối năm ngoài cũng vào thời điểm này (cuối tháng 11, đầu tháng 12) có bị tình trạng overload kinh khủng vậy không ah?

Mình nhận thấy thời điểm mọi người nhận được account loto GGS Day (20/10/2014) đến đầu tháng 11/2014 thì vào Start được cả ngày lẫn đêm, dù có overload (nhưng ít thôi). Tình trạng overload "thực sự" xảy ra trong khoảng 10~15 ngày trở lại đây. Phải chăng công việc cuối năm sè giảm do GGS đủ sản lượng năm 2014, chờ ký hợp đồng mới cho năm 2015?

vô toàn thấy voi mà nãn ko muốn làm ==' kolo cho lành :D

Đúng là đủ "sản lượng" thì các bên không mướn dịch vụ gõ captcha nữa. Chờ khi nào có nhu cầu thì mướn tiếp
Thường là theo tháng. Có khi theo quý.

Sáng giờ mọi người có vào GGS không vậy? Mình vừa vào thử xem thấy OK, click khoảng 20 lần, nhưng load chậm.

Mời mọi người xem đính kèm thư trả lời mình về tình hình overload!

Attachments

• GGS tra loi 27.11.2014.jpg
    GGS tra loi 27.11.2014.jpg
    88.1 KB · Views: 151
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241