[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
đang ở Ruby rớt cái đùng xuống silver là sao ???? ai giải thích giúp em với :(

gõ vậy đúng không các thím. quái sao bị rớt mãi không lên lại được mà đánh có sai đâu, hoa thường hẳn noi mà.
k lẽ nhầm ở mấy cái này

đa số các dự án đều có sự "Ma"

Y12%f$ hoặc Y12%fS ,
Nếu gõ số 2 thì bên cạnh còn chữ v màu vàng khó nhin nữa o_O nhìn lại thì số 1 chắc là chữ lờ rồi. gold tụt xuống sliver mới mắt dậy. gõ 2k rồi chưa lên. cẩn thận hết cỡ luôn. chán that
đa số các dự án đều có sự "Ma"
chắc nó lấp liếm chỗ đó để ép mình sai :mad:

Đơn giản hơn để mà nói thì không có thằng chủ nào nó dại dột bỏ ra 0.85$/k thay vì cũng ĐẠT ĐƯỢC SỐ LƯỢNG TƯƠNG ĐƯƠNG nhưng chỉ phải trả 0.55$/k. Cho nên không những họ làm "ma" mà còn phải dùng "mọi thủ đạn" để các bạn TUỘT chứ. Và khi tuột các bạn sẽ thấy "mồi ngon" (tức là 0.85$/k) làm các bạn THÈM cho nên ít khi các bạn BỊ NẢN mà bỏ cuộc là vậy :p:p:confused::p:p

Nếu gõ số 2 thì bên cạnh còn chữ v màu vàng khó nhin nữa o_O nhìn lại thì số 1 chắc là chữ lờ rồi. gold tụt xuống sliver mới mắt dậy. gõ 2k rồi chưa lên. cẩn thận hết cỡ luôn. chán that

Bạn gõ đúng rồi đấy, đừng cố quá, loại code này theo mình chỉ 5 kí tự. Lấp sao cho đủ 5 là ổn rồi o_O

Mình nghĩ đôi khi bạn nhìn kỹ quá đâm ra sai, chỉ cần gõ những gì mắt của người phàm nhìn thấy, cứ nhìn thoáng qua thấy gì gõ đó, đó là những gì mắt người phàm nhìn thấy, còn cái "chữ v màu vàng khó nhìn" của bạn thì dành cho các thần thánh bạn à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week