[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
thảo nào trước cũng gõ gg mà nó có rớt vậy đâu từ hôm qua trở đi là bị :oops:

các bác cho em hỏi hình này em gõ thế có đúng không ạ. gõ thế này mà mãi chưa lên diamond:);):)

hình như trang này đang troll chúng ta, chưa có đời nào mà rớt từ ruby xuống gold rồi cả silver dễ vậy đc, con bà nó

:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O
một thời hoành tráng mà, dù ta có lỗ cũng làm kiếm ăn,,

ở đâu có bonus 5$ vậy bạn:eek:
lòng người chín phần là ma quái,,,
năm 2012 kia mà,,,^^ khi đó còn có cái mục code sai, nhưng thằng GGS đã bỏ đi lâu rồi,, để làm chỉ, để ...

lòng người chín phần là ma quái,,,
năm 2012 kia mà,,,^^ khi đó còn có cái mục code sai, nhưng thằng GGS đã bỏ đi lâu rồi,, để làm chỉ, để ...
bác cày bá đạo ghê. toàn trên 20$ 1 ngày. em gold ngày dc có tầm 8$ hẻo quá.:(:(:(

chưa thím nào contact hỏi gg cái vụ tụt silver à. thế là làm ăn lại khó hơn nữa :oops:

Contact gì thím ơi, thằng ggs giờ nó vậy đó, Ruby mà sai tí là cho tụt hẳn Silver luôn, cứ chơi với Gold cho lành. Cơ mà mới lên dc Ruby, chắc là chiếm dc của bác nào trong đây rồi :cool:

vừa contact hỏi tại sao tụt thế ! đang hóng nó trả lời ! hỏi đại cũng chả chết ai ! gõ hoài cũng ko up lv silver vẫn là silver

trước mình gõ acc night cũng ở gold mãi có tut đâu. cách gõ vẫn vậy. giờ mua cái acc day gõ toàn silver.
1 tiếng 1k code mới dc 0.46 +% ~0.5 ~10k ngày 8 tiếng 80k :confused:
Nốt mấy hôm ko lên lại chắc lại về gõ pix quá :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00