[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
gửi nó cũng ko chấp nhận đâu

- - - Updated - - -

mấy bữa bác Duongnguyen làm e hoang mang quá mất hết cả khí thế, hehe, giờ phải lên lại

Hop tac go ggs voi ae day,muc dich la giup ae co the len level(giu dc hay ko thi ko bit ^^)minh se go chuan chung 1-2$ test thu xem co len level gold hay emeral cua ban ko,con ban se go lai giup minh 1 acc Gold dung bang so tien do nha.Ai hop tac thi pm tren topic nay.Tks. ruby77507.png

Hì ai tin tưởng thì mình giúp từ lv gold lên lv khác, còn chả công bao nhiêu thì tùy hỉ :)

với điều kiện acc đó gõ hoa thường từ trước tới giờ !!! Đừng đưa mình acc đó ko lên nổi :)

thằng khốn GGS đã nuốt 177$

tuần này làm có 91$ thì nó pay đầy đủ.

địu móa nó,. :binhsua49:

Hì ai tin tưởng thì mình giúp từ lv gold lên lv khác, còn chả công bao nhiêu thì tùy hỉ :)

với điều kiện acc đó gõ hoa thường từ trước tới giờ !!! Đừng đưa mình acc đó ko lên nổi :)
Mình có 1 acc đánh hoa thường từ nhỏ, chưa rới level bạc luôn, bạn đánh giúp mình nhé.

Mình giúp 30k> mà vẫn Gold thoai, còn mấy acc nào mà <30k thì tự đánh đi chứ mình còn phải tự lo acc mình nữa

anh em ơi ! kết quả sau 1 tuần đấu tranh đòi tiền thì Admin getsome đã email trả lời và thanh toán.

rimtcj

Anh em hãy yên tâm mà chiến mạnh lên nào.

Captcha365.com đã quay trở lại và sẽ lợi hại hơn nhiều đây. :binhsua121::binhsua119:

anh em ơi ! kết quả sau 1 tuần đấu tranh đòi tiền thì Admin getsome đã email trả lời và thanh toán.

rimtcj

Anh em hãy yên tâm mà chiến mạnh lên nào.

Captcha365.com đã quay trở lại và sẽ lợi hại hơn nhiều đây. :binhsua121::binhsua119:

Da noi bi limit roi ma k nghe:binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week