[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
help sao máy thằng bạn mình khi load vào gõ GGS .. khi nó xuật hiện capcha để gõ thì nó tự động backspace ra ngoài lun ... xài win 7 ai bít cách khắc phục ko ???

Sao đăng ký hết đc rùi :binhsua149:

help sao máy thằng bạn mình khi load vào gõ GGS .. khi nó xuật hiện capcha để gõ thì nó tự động backspace ra ngoài lun ... xài win 7 ai bít cách khắc phục ko ???

Cài lại win XP hoặc giả lập XP trên win 7 là ok

- - - Updated - - -

Cài lại win XP hoặc giả lập XP trên win 7 là ok

Lam dc 0,6$ roi co pay ko Duong oi?:binhsua136:

vẫn pay chứ cậu. cố gắng lên 1$ trước mới được pay nha ! còn việc nó không trả tiền tớ đành pó tay.
Hận nó rùi.
làm đi luôn 1 tháng lương.

Chắc nó trừ % cộng cho group mấy tháng trước

Chắc nó trừ % cộng cho group mấy tháng trước

không có cậu à. group tớ chiến tốt lắm mà.
đã lấy của nó hơn 1k $ rùi.

- - - Updated - - -

Có khi nào thèng ecmin chuyển nhầm vào WMZ của mình hem ta:yeuqua:

nếu chuyển nhầm thì làm ơn send lại cho tớ đi :binhsua146:

Muốn tìm lại nghề Captcha mà ko đk đc. Nản quá

Có một mẹo nhỏ cho anh em gõ gogetsome không bị dính backspace khi hiện lên bảng lucky captcha.
Đó là thay vì ấn backspace thì ta ấn Shift + ← để bôi đen chữ đó, rồi ta ấn một chữ khác vô là chữ đang được bôi đen tự động mất.

Lại mới nghĩ ra thêm một mẹo nữa để khỏi bị dính backspace khi lucky captcha xuất hiện. Khi ấn start work để bắt đầu làm việc, không nên ấn trực tiếp vào mà nên mở ra một tab mới để có ấn nhầm backspace thì nó cũng không quay lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week