[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
buoi chieu va toi load nhanh lam,sang som hnay da co bonus lai kha cao.Len level lai roi:binhsua146:

Chuẩn men, buổi chiều và tối vào hơi khó tí vì overload nhưng mà log vào đc rồi thì load full luôn, gõ sướng tay vãi :binhsua162:

dạo này khuya sao thấy cho bonus nhiều như trước nhẻy, toàn trắng màn hình nản không muốn gõ. Công ngồi khuya mà ko có bonus :dapdau:

dang cap ma no out roi log lại toàn báo:
[h=1]502 Bad Gateway[/h]
nginx
như vầy là sao các bác nhỉ????

dạo này GGS nản ghê!.. toàn over load với bonus ít king. 12h40 mà chỉ bn4% :(

sax chán vãi,confirm 2 ngày rồi tiền chưa về :binhsua04:

Có cách nào để phân biệt chữ i viết hoa và chữ l viết thường ko nhỉ? Cả 2 lúc đều là 1 nét thằng :| Theo mình thì chũ i viết hoa nó có 2 cái gạch ngang nhỏ ở 2 đầu nhưng mà nhiều hình 4 kí tự mà 3 kí tự viết hoa rồi chẳng nhẽ lại có 1 cái l viết thường

viet hoa ma co mau` me` la chu i(hoa),noi chung cu thay viet hoa la phag I zo,no ko co gach 2dau.con chu L(thuong) giong so 1 nua.so 0 nhon 2 dau rat hay dc xuat hien cung cac chu viet hoa.Toan chu kho' ko ak,sai nhiu nhiu la thot level ngay:binhsua139::binhsua136:

2 hôm rồi ko gõ vậy mà vẫn ko tụt top phun máu tử. Mình ngồi đợi có người đá mình xuống ruby mà ko có ai giúp cả :binhsua08: Lại phải đập bàn phím rồi.:binhsua85:
Mẹo phân biệt để gõ chính xác số 0 với chữ O:
+ Nếu 1 captcha có cả chữ ABC và số 0 ta xem xét số 0 đó như thế nào. VD: nếu số 0 đó có gạch chéo hay chấm ở giữ số 0 thì đó là số, nếu ko có thì là chữ ( chỉ áp dụng cho hầu hết captcha màu đen). Còn nếu captcha màu xanh dương thì nó rõ ràng hơn, số 0 là số 0, dường như captcha các ký tự màu xanh dương ko dùng chữ O hoặc nếu có thì chữ O khá rõ ràng.
+ Để phân biệt chữ i (hoa) với l (thường), cái này cũng ko đơn giản, có 1 số captcha 3 chữ đầu viết hoa 1 chữ cuối viết thường hoặc ngược lại. Cũng có thể 4 ký tự đều viết hoa. Vấn đề nằm ở chỗ bạn phân vân là i (hoa) hay l (thường). Mẹo với captcha 4 ký tự bạn nên gõ i (hoa), còn nếu nhiều hơn 4 ký tự bạn hãy quan sát captcha đó. VD: Nếu chữ đầu viết hoa và chữ cuối là l thì đó có khả năng là i (hoa), chú ý đặc điểm của captcha nữa (chữ ở vị trí 1,3,5 .... viết hoa còn 2,4,6 viết thường hoặc ngược lại) Đôi khi nếu bạn chắc chắn rằng 2 ký tự cạnh nhau viết hoa thì ko cần phải xét điều này.
Còn 1 số mẹo khác anh em có thắc mắc thì cứ post lên để mọi người cùng mổ xẻ.:binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week