[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
35k vẫn gold mặc dù cảm giác mình đã gõ tốt nhất có thể, zzzzz
Chắc tỉ lệ mình vẫn chỉ 90%

acc mới toanh hả, cày acc mới toanh thì ngon, cày acc cũ thì khó lên level hơn thì phải, mọi người cho ý kiến với, mình cày acc cũ chơi mãi chả lên được ức chế. chắc là do phân biệt 0 với o, i với l đây mà

vua reg dc panel nhug no chi cap cho 2 cai night,ban nao dang solo gia nhap nhom voi minh de chien ko?Neu lam dc nhieu hi vog xin dc acc ggs day teamggs.png

acc mới toanh hả, cày acc mới toanh thì ngon, cày acc cũ thì khó lên level hơn thì phải, mọi người cho ý kiến với, mình cày acc cũ chơi mãi chả lên được ức chế. chắc là do phân biệt 0 với o, i với l đây mà

ban ko len level dc neu go hoai nhu vay vi ti le sai van ko thay doi do code cua no da so lap di lap lai,cach doc code cua ban deu giog nhau tu truoc toi gio,ban nen nghien cuu ki cach phan biet,nhiu khi do phan doan, suy luan chut' xiu nua.Chuc ban mau len lv nhe

để lên đc level cần gõ nhanh, chính xác, phân biệt Hoa thường và sản lượng phải cao và đều đặn hằng ngày mới lên đc nhé. my group đã có người từng lên diamond :) nhưng giữ đc level này rất khó, chỉ có emerald và ruby thì còn giữ đc

- - - Updated - - -

Đây là 1 ví dụ điển hình, chỉ cần > 47.000 code đã lên ruby ( đã từng lên diamond mà chỉ trong 15p nên ko kịp chụp lại :) )

2 hôm rồi ko gõ vậy mà vẫn ko tụt top phun máu tử. Mình ngồi đợi có người đá mình xuống ruby mà ko có ai giúp cả :binhsua08: Lại phải đập bàn phím rồi.:binhsua85:
Mẹo phân biệt để gõ chính xác số 0 với chữ O:
+ Nếu 1 captcha có cả chữ ABC và số 0 ta xem xét số 0 đó như thế nào. VD: nếu số 0 đó có gạch chéo hay chấm ở giữ số 0 thì đó là số, nếu ko có thì là chữ ( chỉ áp dụng cho hầu hết captcha màu đen). Còn nếu captcha màu xanh dương thì nó rõ ràng hơn, số 0 là số 0, dường như captcha các ký tự màu xanh dương ko dùng chữ O hoặc nếu có thì chữ O khá rõ ràng.
+ Để phân biệt chữ i (hoa) với l (thường), cái này cũng ko đơn giản, có 1 số captcha 3 chữ đầu viết hoa 1 chữ cuối viết thường hoặc ngược lại. Cũng có thể 4 ký tự đều viết hoa. Vấn đề nằm ở chỗ bạn phân vân là i (hoa) hay l (thường). Mẹo với captcha 4 ký tự bạn nên gõ i (hoa), còn nếu nhiều hơn 4 ký tự bạn hãy quan sát captcha đó. VD: Nếu chữ đầu viết hoa và chữ cuối là l thì đó có khả năng là i (hoa), chú ý đặc điểm của captcha nữa (chữ ở vị trí 1,3,5 .... viết hoa còn 2,4,6 viết thường hoặc ngược lại) Đôi khi nếu bạn chắc chắn rằng 2 ký tự cạnh nhau viết hoa thì ko cần phải xét điều này.
Còn 1 số mẹo khác anh em có thắc mắc thì cứ post lên để mọi người cùng mổ xẻ.:binhsua79:

để giúp anh em phân biệt thì khi làm PrtScreen lại rồi post lên cùng phân biệt thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week