[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,761
MR
0.002
gogetsome chuan bi scam roi

gogetsome scam hay gi roi

MOD vào cảnh cáo nào, ko có ai bán acc gogetsome thì bạn ấy lại vào đây nói này nói nọ làm anh em lo lắng.:binhsua122:Lỗi BAD GATEWAY là do nó sắp bonus cao hoặc do lỗi thôi, hoàn toàn k sao hết,vào liền là k bị overload luôn ấy.:binhsua141:

Nice

Senior
Reactions
163
MR
0.000
Cho mình hỏi mình có 1 acc silver có hơn 1$ giờ định rút mà ko pik cách rút mong mọi người chỉ
Có tạo 1 acc wmz mà bỏ số ID vào nó ko cho nói là sai nên em gõ mail đăng ký WMZ vào thế là nó nhận peding gần cả tuần này có bị gì ko mấy bác

make4me

Hero
Reactions
442
MR
0.008
Chat with me via Skype
Từ khi đăng ký đến giờ, chỉ vào được đến đây, ko thấy load được 1pic nào, sau đó tự out ra. Có ai biết bị làm sao ko chỉ giúp mình với. Thanks !!

Cho mình hỏi mình có 1 acc silver có hơn 1$ giờ định rút mà ko pik cách rút mong mọi người chỉ
Có tạo 1 acc wmz mà bỏ số ID vào nó ko cho nói là sai nên em gõ mail đăng ký WMZ vào thế là nó nhận peding gần cả tuần này có bị gì ko mấy bác

bác phải gõ số z vào chứ sao lại gõ email vào, gõ email vào là đã không được rồi, bác lại mắc thêm 1 lỗi nữa là ko vào email của bác để confirmed payment nữa, nên nó để trạng thái là pending, chứ ko nó đã để là confirmed rồi.

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
anh em chiến thấy ghê vãi hồn ,chừa ma men vào tham gia với đi

bác phải gõ số z vào chứ sao lại gõ email vào, gõ email vào là đã không được rồi, bác lại mắc thêm 1 lỗi nữa là ko vào email của bác để confirmed payment nữa, nên nó để trạng thái là pending, chứ ko nó đã để là confirmed rồi.
tớ điền vào rồi mà nó báo ko phải...tớ hủy payment email rồi ghi z vào nó ko chấp nhận só z là số giống ri phải ko 474316882960 tớ bỏ vào rồi payment mà nó báo ri Wrong payment destination format

phamsang

Senior
Reactions
188
MR
0.000
tớ điền vào rồi mà nó báo ko phải...tớ hủy payment email rồi ghi z vào nó ko chấp nhận só z là số giống ri phải ko 474316882960 tớ bỏ vào rồi payment mà nó báo ri Wrong payment destination format

Bạn thử với Z ( viết hoa ) xem, tớ vẫn nhập cả Z mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week