[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bad gateway, ơ mới confirmed chứ chưa trả tiền, send luôn rồi cam nghe :((

ad đang seting php nhé các cậu ,khả năng code dài hơn xưa , chắc mở cửa đăng kí đó nha .:binhsua146:

ad đang seting php nhé các cậu ,khả năng code dài hơn xưa , chắc mở cửa đăng kí đó nha .:binhsua146:

Nó mà mở cửa đăng ký thì khỏi đánh được . đã overload mà còn mở cửa đăng ký ! :binhsua146: Mơ mộng hảo huyền =))

vấn đề là nó có ít khách hàng mua captcha thui ,vì code nó ngắn bảo mật thấp . Nếu code mà dài ra như mấy site # thì có hảo huyền ko pro capter

Nó mà mở cửa đăng ký thì khỏi đánh được . đã overload mà còn mở cửa đăng ký ! :binhsua146: Mơ mộng hảo huyền =))

Hi vọng nó có nhiều capt hơn để khỏi overload, mở reg thì càng ngon :)

code tuy ngắn nhưng hot lắm nha !!! nhỏ mà có võ đấy ! giờ ai cũng làm cái này ;))

hót đến nỗi mà thăng domain gogetsome.com đang rao bán tên miền luôn các cậu :binhsua146:

Tin tức ở đâu hay thế =)) đúng là thánh

The domain gogetsome.com is for sale. To purchase, call BuyDomains.com at 781-839-7903 or 866-866-2700. .:))

Cái câu mở reg nói nhiều nhưng khó mà thành hiện thực lắm. Lỗi Bate gateway đang gõ bị đơ rồi văng ra là bình thường, làm ggs 1 tgian sẽ quen thôi. Các bạn cứ gõ đi rồi sẽ hiểu những gì mình nói. GGS nó thanh toán nhanh gọn lẹ 2 ngày 1 lần nên chẳng việc gì phải lo. Topic nên thảo luận ggs load thế nào,cách gõ tốt..... thì tốt hơn là bàn về REG hay các vấn đề khác ko liên wan,các bạn đừng dùng để tăng post. Cám ơn

Có ai đánh dc thằng này ko vậy !!!, serve err roài !!!

nice phải ko em :) học hành vẫn ổn chứ :)
aaaaaa chị của em huhu pmm YH ko trả lời huhu ra YH pmm lại coi hixhix học được rồi chị năm 2 hè hè

- - - Updated - - -

Uhm tớ vẫn nhớ cậu! dạo này captcha bão quá nên mới qua gogetsome làm xem có tiến triễn gì ko nè, nhưng cũng khó khăn đủ thứ!.

code này mọi người gõ như thế nào nhỉ, mình thấy có 2 chữ đi cặp với nhau nhưng mình chỉ gõ 1 chữ thôi ko biết đúng ko :(
View attachment 28064
hôm ni tớ có gặp code ni cũng nhiều giờ vào gõ erros rồi :( cha khi trưa 12h gõ ok lắm được 2k8 code rồi gần lên gold rồi :)...........mà gõ mà xem flim ma sao mà gõ

aaaaaa chị của em huhu pmm YH ko trả lời huhu ra YH pmm lại coi hixhix học được rồi chị năm 2 hè hè

- - - Updated - - -

hôm ni tớ có gặp code ni cũng nhiều giờ vào gõ erros rồi :( cha khi trưa 12h gõ ok lắm được 2k8 code rồi gần lên gold rồi :)...........mà gõ mà xem flim ma sao mà gõ

code này tương đối dễ nên vừa gõ vừa xem được bác à, cày trầy vi tróc vảy luôn mà ko biết chừng nào mới lên ruby giống như các pro.

dự án này vừa gõ vừa xem phim luôn, đã thiệt chứ...

Hình như cái này hết cho Reg rồi thì phải?, thấy cái này hợp với mình mà sao giờ hết cho Reg rồi.

code này tương đối dễ nên vừa gõ vừa xem được bác à, cày trầy vi tróc vảy luôn mà ko biết chừng nào mới lên ruby giống như các pro.
hixhix đag cố lên vàng nè :( may mà có đăng ký tài khoản cái thời nó mới ra không giờ ko có dự án mà làm :) 2k8 code rồi cày lên vàng với code nso dễ nên gõ nhanh

hixhix đag cố lên vàng nè :( may mà có đăng ký tài khoản cái thời nó mới ra không giờ ko có dự án mà làm :) 2k8 code rồi cày lên vàng với code nso dễ nên gõ nhanh
không biết giờ còn bác nào bán acc ko :( tính mua về làm kiếm tiền :( muốn làm gogetsome bữa giờ mà ko có :((

yahoo : [email protected]

nó hoạt động bình thường lại rồi, có ai thấy sự khác biệt nào ko nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29