[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bạn nào trả lời giúp mình với, acc GGS mình đăng kí lâu rồi, giờ vào cứ start work thì có dòng chữ "
Please wait while we are searching a CAPTCHA test for you...
" thấy con voi một hồi lại báo over load :(, chưa khi nào vào mà gõ được code các bạn à :(
phải làm sao nhỉ, mà làm sao biết ggs day hay night nữa ??

Bạn down auto click về. Bật auto lên cho chuột nó tự nhấp vào start work rồi nó hiện lên cái bảng overload thì nhấp ok. Nhấp đến khi nào vào dc thì thôi. Có khi phải chờ đến 30 phút mà vẫn ko vào dc

day thì làm nguyên ngày rate bouns như thường lệ , night thì làm từ 12h tới 6h rate + bouns khá cao.
dùng auto lick đi bạn , chứ overload nhiều lắm.
Thân !
cám ơn bạn, nhưng làm sao để biết acc mình là day hay là night vậy ?

acc night thì nó có chữ night. Còn ko có thì là acc day. Bạn ráng làm lên dc ruby thì sẽ ko bị overload nữa

thank bạn, của mình là acc day rồi, không có chữ night nào cả, nhưng mà cứ overload thế này có gõ được cái nào đâu mà lên ruby bạn :( :(

xém tí mình đem bán rẻ cái acc GGS rồi,hên thấy thắc mắc sao nó hot thế nên thức 1 đêm đánh,kết luận lên dc Gold đánh phà phà,lên Ruby chắc ngon hơn pix.trang này giành cho mấy bạn có speed >25 đánh là ok.1 h cũng đâm dc gần 2k code vì chủ yếu code ngắn load nhanh :p

xém tí mình đem bán rẻ cái acc GGS rồi,hên thấy thắc mắc sao nó hot thế nên thức 1 đêm đánh,kết luận lên dc Gold đánh phà phà,lên Ruby chắc ngon hơn pix.trang này giành cho mấy bạn có speed >25 đánh là ok.1 h cũng đâm dc gần 2k code vì chủ yếu code ngắn load nhanh :p
maximum 1k3 ~~! len dc 2k cho tiền............ , 3 ID may ra

thử ngồi từ 1h đến sáng 1 bữa đi rồi bạn coi mấy k,code ra liên tục.ban ngày thì ko nói rồi,chắc khoảng 1k/h

B này nói nghe còn có lý.. đừng chạy đua theo spedd. tốt nhất là gõ chậm mà chắc còn lên.
gõ nhanh mà sai không hoa thường ký tứ. 1 tý là siliver.
t chơi qlink spedd 22-25. mà gõ cái này chỉ dám ở mức 16-18 thôi

thử ngồi từ 1h đến sáng 1 bữa đi rồi bạn coi mấy k,code ra liên tục.ban ngày thì ko nói rồi,chắc khoảng 1k/h
thôi ko bán sức khỏe vì captcha :3 , làm buổi sáng tàn tàn lên ruby ngồi cạp 8 tiếng buổi sáng như đi làm là đủ rồi

thôi ko bán sức khỏe vì captcha :3 , làm buổi sáng tàn tàn lên ruby ngồi cạp 8 tiếng buổi sáng như đi làm là đủ rồi
bác cày thông được 4 tiếng một buổi cơ ak!khâm phục đấy!:eek:

bác cày thông được 4 tiếng một buổi cơ ak!khâm phục đấy!:eek:
đâu có ý tớ là nói nếu mà cày thì cày 8 tiêng h hành chánh thôi cũng dc rồi cày chi buổi tối bán sức khỏe , với còn nhìu việc khác mà sao cày mình captcha mà sống nổi :3

Từ ngày bị band acc frum k rõ lý do. đến nay t đã quay trở lại.
nửa năm cạp qlink mới nhớ ra là còn cái acc này.
cạp thử từ hôm qua đến giờ được 8$. sent thấy hơi tiếc
full thông tin . full mail. lv gold. 43k. nên cơ hội up lvel là rất cao.
không như mấy acc kia cạp vài trăm k nhưng sliver thì k lên nổi đâu.
đang cần tiền nộp học. sent 22$ trung gian linhdung1991. bạn chịu phí. KMC
mua thì. YM ! hongvancb91

vpcnav

mình đang tình mua vài id gs để làm viêc,các bác làm quen rồi cho mình hỏi cái gs này 1h làm được 1 usd ko vậy các bac với lại mình có thể làm 1 lúc 2 hay 3 id được ko, tiền bối nào làm rồi chỉ giáo giúp ,cảm ơn nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom