[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
mình đang tình mua vài id gs để làm viêc,các bác làm quen rồi cho mình hỏi cái gs này 1h làm được 1 usd ko vậy các bac với lại mình có thể làm 1 lúc 2 hay 3 id được ko, tiền bối nào làm rồi chỉ giáo giúp ,cảm ơn nhiều
cần thì pm yahoo mình nhé cậu: hourllymonitor

mình đang tính tìm hiểu trước nếu được thì mua vài id, bạn có thể tư vấn cho mình trước rồi mình suy nghỉ có mua hay ko được ko,sợ bác nói mình hỏi nhiểu rồi ko mua

mình đang tính tìm hiểu trước nếu được thì mua vài id, bạn có thể tư vấn cho mình trước rồi mình suy nghỉ có mua hay ko được ko,sợ bác nói mình hỏi nhiểu rồi ko mua
Thì pm ông gì trên kia kìa, cmt nhiều loãng 4rum.

được thôi cậu, mình muốn bán thì phải đảm bảo cho khách hàng chứ!

thấy dự án này hot,các bác kiếm mỗi h được bao nhiêu vậy?:rolleyes:

Thật ra cái này mình thấy gõ ở Gold cũng ngon cơm rồi, 1 ngày bạn chăm chỉ làm 8 tiếng hành chính cũng được bét 6$ (nếu load nhanh, không cà giựt như cái đợt trước). Lên ruby ngon thật nhưng mấy bạn newbie không nên thấy ruby mà ham, lên thì dễ, giữ được là cả 1 vấn đề :D 1 acc ruby rớt thì 1 acc mới đc lên, cạnh tranh từng thanh 1 (vụ này cũng vui) Chưa kể gặp mấy đợt ggs nó điên điên là rớt cái ạch :oops: Thôi mình cứ gold mà kiếm cháo vậy :oops:

ai bán acc k, giá bay giờ nhiêu vậy để mình liệu

USD 0.0519

mới chiến cùng ae hi
sao có vài hình khó nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,219