[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bác có chiến không !

:D
mình bây giờ hết reg được p rùi. cậu có thể tìm Alias nhờ cậu ta hướng dẫn.

paid rồi đó cậu ũa mà sao cậu kêu nó paid PP tiền thấp mà nó vẫn paid dc hay vậy nghe đâu 30$ mới paid 1 lần mà

- - - Updated - - -

bây giờ cứ úp xem pro nào khẳng định chính xác giúp anh em mình làm hịu quả xíu chứ thế này chắc chết , bác nào Kim Cương help me với
mình pay qua WMZ đó cứ tưởng min bên PP là 30$
thấy có 1.7$ cho nó wa WMZ ai ngờ wa PP
mất 1.7$ rồi

nói rỏ xíu cậu , đánh hoa thuong + ký tự đối với luky hay tất cả cậu
all luôn cậu nhé , allias khuyên là chịu khó ban đầu để đc hưởng lợi lúc sau , tức chịu khó gõ đầy đủ hết hok thừa thiếu gì cả :D

Nói rõ thì thế này, thời gian đầu lúc mới làm việc với gogetsome, m` có hỏi nó gõ như thế nào cho đúng, nó bảo chỉ cần code captcha lucky gõ phân biệt là được, thời gian đó ít người làm nên m` nghĩ nó sẽ không khắt khe trong việc lên level, nhưng dạo này do số lượng người làm quá nhiều, số lượng acc lên level tất nhiên phải có giới hạn chứ không thể acc nào cũng lên level đc, vì vậy nó sẽ xét thêm yếu tố có gõ phân biệt + ký tự đặc biệt hay không để đc lên level.
Nếu có 2 acc giống nhau về số lượng code, đều đủ đk lên level (ở đây nói đến độ chính xác thôi nhé) thì tất nhiên nó sẽ ưu tiên acc nào gõ phân biệt rồi. Vì đối với khách hàng của nó thích vậy.
Mem lên Diamond của mình cũng làm theo cách mình chỉ thôi, gõ phân biệt hoa thường + ký tự đặc biệt, code captcha lucky ko cần vội vàng mà nên gõ chính xác 100% ko thiếu dấu . dấu ,. Những code khó đoán ko ra thì nên bỏ qua cho lành chứ đừng có cố quá mà thành quá cố :D, những code phép tính thì 1 là gõ kết quả, 2 là gõ đầy đủ
Vd: 5+6= thì gõ là 11 hoặc 5+6=. Tuyệt đối không được gõ 56 hay 5 6
Những code hình ảnh nếu biết tiếng anh thì gõ, ko thì bỏ qua
Những code tiếng Trung, Hàn ... bỏ qua
Vậy thôi, gõ thường vẫn ok, nó ko cấm nhưng để lên level trong thời điểm hiện tại thì có thể nói là không thể :)

sao nhấp vào id night mà ko có tạo được ,ai bít tạo chỉ cái coi

nó up server lên rùi kìa. Getsome Worker Night. chỉ cho làm việc từ 18h-23h/ngày.
Bonus = 15%

Nhanh chân đăng ký đi.

Pm mình sẽ cấp ID cho các bạn.

Y!M: Viec_lam365
Website: captcha365.net

Nhanh chân nào các bạn ! :binhsua06:
reg = cách nào vậy Bro vào trang chủ reg có được đâu nào

:binhsua15:

Vậy là bác Phát hỗm rày chơi Id solo.

pro sao cậu ko hỏi ,mình tạo có thành công đâu ,hỏi codai ,hay alias or bác dương 90 ý.Đang hỏi bác dương tí bác ấy chảnh lém !

Last edited by a moderator:
reg = cách nào vậy Bro vào trang chủ reg có được đâu nào

Hôm bữa email kêu nó mở lại cho reg ID, nó nói sẽ nâng cấp server và mở lại nhưng hạn chế.

Hôm nay nó mở lại thiệt và chỉ cho 10 acc Getsome night/1 Team

giờ làm việc 18h-23h Server = 1h - 6H Việt Nam.

Hôm bữa email kêu nó mở lại cho reg ID, nó nói sẽ nâng cấp server và mở lại nhưng hạn chế.

à vậy là vào giờ khuya rồi :binhsua12:
vậy dự án Full time nó còn cho gõ ko nhĩ
giờ muốn reg cho mình 1 cái id riêng cũng ko có :binhsua03:

pro sao cậu ko hỏi ,mình tạo có thành công đâu ,hỏi codai ,hay alias or bác dương 90 ý.Đang hỏi bác dương tí bác ấy chảnh lém !

vãi cha nội ! em chảnh hồi nào. bác Pm cho em xong rùi không nói năng gì hết. hỏi cũng k thèm trả lời. Ai chảnh hơn ?

hôm nay đại ka Alias ra mặt rùi. các pro làm theo hướng dẫn là được.

làm giờ đó thì làm id bình thường cũng được mà

hôm nay đại ka Alias ra mặt rùi. các pro làm theo hướng dẫn là được.

Nói chung là dự án nào cũng vậy, lúc ít người làm thì lên level rất dễ, bây giờ nhiều người làm rồi thì khó khăn hơn, xét đủ thứ, để lên gold cho thời điểm hiện tại đã khó lắm rồi, thì đừng mơ lên cao hơn nhé, cho dù có gõ phân biệt và gõ kí tự tất cả các code thì cũng đừng mơ cái emerald nhé
.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week