[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sorry, registration is temporary closed. We will open it soon. You can only recover your password here! Remember that we do not sell accounts, if someone offers you buy an account from gogetsome administration that is a fraud.

vậy h k ;lam dc ha cac bạn

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
Sorry, registration is temporary closed. We will open it soon. You can only recover your password here! Remember that we do not sell accounts, if someone offers you buy an account from gogetsome administration that is a fraud.

uh, giờ chỉ còn tìm cách làm ref cho ng khác thôi!

vanbac998

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

tức là nó ko cho đk thêm nữa

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hacker zô change Z và confirm luôn. Các bạn cẩn thận nha. GGS đang bị lỗi hay gì rồi đó. Số Z của hacker Z146846982148.

không thể nào hack được nhé. vì email chủ cậu giữ. cậu cần confirm nó mới pay chứ.

- - - Updated - - -

Mình mới gửi mail cho admin thì nhận đc mail này ko biết có phải của hacker hay admin nữa. Mình chưa dám nhấp vào link http://img547.imageshack.us/img547/5918/e69m.png

cái này không phải hacker nhưng nó chuyển trả lời từ mail thường sang mail tự động dạng 1 tickets giống như Megatypers

không thể nào hack được nhé. vì email chủ cậu giữ. cậu cần confirm nó mới pay chứ.

- - - Updated - - -

cái này không phải hacker nhưng nó chuyển trả lời từ mail thường sang mail tự động dạng 1 tickets giống như Megatypers

nó request tới 2 lần gogetsome gửi về mail mình 2 cái, pass mình đặt theo kiểu abcC#^Vndh, bạn nói thế chẳng nhẽ mình đi scam. hôm trước ggs nó pay double mình nghĩ do hacker chứ k phải ngẫu nhiên. Mình bị hack mail mà các thông tin khác còn nguyên?? chỉ bị mỗi ggs thì k hiểu đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week