[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
đừng làm trên IE nhé các bác!. đánh đc 1acc night lên silver rồi, giữ lại acc này thôi, mấy acc khác ban cũng đc, cứ tưởng đang gõ captchatypers:p

Last edited:
Các bác cứ ham hố chi mấy cái acc night thế, reg cho cố vào 2 ngày nữa nó ban sạch lại phí time...
Tình hình giờ này vẫn đang hì hục cày đây :confused: Dạo này các bác cứ than overload, mình thì cứ auto 5 phút là vào đc, ngặt cái code ngắn thì load chậm, code dài thì load nhanh haiz... Nói thật chứ chả ham gì nó tăng bonus, chỉ mong nó cho bớt overload và load nhanh là ok hết!

sao tắt IDM rồi mà vẫn không được bạn ơi
lỗi này 100% là do IDM, mình đã bị nhiều lần và tìm ra cách giải quyết là gỡ IDM. Vào ổ chứa IDM gỡ hoàn toàn nó ra, rs lại máy là vào được.
Nếu mà vào đc bt rồi mà muốn dùng lại IDM thì cứ cài vào nhá, không bị sao cả

các bác cho em hỏi là sao cái số % bonus nó cứ nhảy lên xuống liên tục trong lúc đang gõ vậy nhỉ ? Cái số thời gian chạy ở trên cùng có ý nghĩa như thế nào ( vì thấy 2 số lận ) . Và cuối cùng cái hình thù captcha LUCKY nó như thế nào vậy ah

OMG :| ... cho đăng ký nhưng là acc night ~, 0.36/1000 trong khi mấy cái khác cũng toàn 0.8-1-1.2 ~~~ còn hok có soft gõ nữa =.= dù rằng load nhanh nhưng thích soft hơn =))

còn chưa kể ko biết mấy ngày sau có banned hay ko o___0 .... bựa thôi rồi :|

các bác cho em hỏi là sao cái số % bonus nó cứ nhảy lên xuống liên tục trong lúc đang gõ vậy nhỉ ? Cái số thời gian chạy ở trên cùng có ý nghĩa như thế nào ( vì thấy 2 số lận ) . Và cuối cùng cái hình thù captcha LUCKY nó như thế nào vậy ah
bonus ở code nào thì nó tính giá đó cho code đó.
số thời gian thì số trước là thời gian chờ, hết thời gian này mà không gõ gì thì bị out, gõ vào thì nó lại trở về 14s. số sau là thời gian cho xử lý code.
lucky captcha thì lên gold sẽ có. có là nhận ra ngay ấy mà

Toàn là cao thủ :D
Đọc liền 3pages mà ko dám comment luôn

OMG :| ... cho đăng ký nhưng là acc night ~, 0.36/1000 trong khi mấy cái khác cũng toàn 0.8-1-1.2 ~~~ còn hok có soft gõ nữa =.= dù rằng load nhanh nhưng thích soft hơn =))

còn chưa kể ko biết mấy ngày sau có banned hay ko o___0 .... bựa thôi rồi :|

chuẩn. so vs thời gian này ở CT, FT thì ko bằng, may ra chỉ bằng thằng QL...

Mấy bác cho em hỏi em đánh được 1,5$ rồi bấm thanh toán , nó gửi mail về gmail cũng đã confim xong rồi . Mà sao trong thông báo thanh toán cái amount không hiện số tiền thanh toán nhỉ . Em gõ được 1,5$ rồi mà , đây là lần pay đầu tiên . Hay khi nó thanh toán xong rồi nó mới hiện lên

View attachment 24178 Mấy bác cho em hỏi em đánh được 1,5$ rồi bấm thanh toán , nó gửi mail về gmail cũng đã confim xong rồi . Mà sao trong thông báo thanh toán cái amount không hiện số tiền thanh toán nhỉ . Em gõ được 1,5$ rồi mà , đây là lần pay đầu tiên . Hay khi nó thanh toán xong rồi nó mới hiện lên
thì nó đang đợi thanh toán mà.. như thế là comfim xong rồ..
bạn có thẻ gõ tiếp hoặc đợi thanh toán
từ thứ 2 -6 thang toán trong 24h .
thứ 7-Cn là 2 ngày.
thanh toán xong tiền về ví thì sẽ hiện trong lich sử như bạn nói.
nếu bị âm tiền tức là nó làm tròn cho mình để tt cho tiện

3k code nhanh thôi mà.. nhưng đêm qua cảm tưởng như đang gõ captyper :D
chắc từ nay nó hết hót rồi
Chuẩn , chẳng qua em gõ lên acc này để giữ acc thôi , khi nào thấy buồn bên Pix thì bay qua đây giải tỏa bức xúc:D . Mà công nhận code nó dài lê thê chả kém PIX là bao

Chuẩn , chẳng qua em gõ lên acc này để giữ acc thôi , khi nào thấy buồn bên Pix thì bay qua đây giải tỏa bức xúc:D . Mà công nhận code nó dài lê thê chả kém PIX là bao
nó cho reg acc là nó có kế hoach mới rồi.. từ nay code chắc lúc nào cũng như thế mất

Gogetsome pay 2 ngày 1 lần nha các bạn. Ngày mai nó pay đó, 2 ngày sau lại pay nữa. Các bác cần tiền thì canh me nó pay thì confirm, confirm trước thì nó cũng chưa pay đâu, làm tiếp thì lại cộng dồn vào tới ngày là nó pay đó.

Các bác cho hỏi là cái captcha lucky nó có tác dụng gì vậy , tăng thêm % bonus ah ?
Có hay thường xuyên gặp nó không ?

Last edited:
Các bác cho hỏi là cái captcha lucky nó có tác dụng gì vậy , tăng thêm % bonus ah ?
Có hay thường xuyên gặp nó không ?
lucky thì được 1.1$/1k captcha
lúc có nhiều, lúc có ít. cũng chẳng biết là lúc nào thì có nhiều, lúc nào thì có ít hay nó random nữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week