[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Giờ thằng này mình thấy y hệt kolo rồi, chỉ có rate là khác!

Sau time tim hieu va go thi du an nay nhung ai dat lever cao thi it bi overload.hien tai code dai khong khac gi capchatyper.Phong e no len lam du an Goget Capchatyper dc roi.hj.

Haha em nó đã nát . toàn code dài .rate cùi vãi :)) . chỉ có mấy thằng Nờ Giê U mới chơi cái này . bựa vãi
k chơi thì biến .. vào đây nói cái gì. k biết con dog nào hôm trước đòi mua acc.
nhưng cái thằng chỉ biết nhìn trước mắt mà nói lung tung như m thì mới k lên chơi..

anh em cho hỏi gogetnight làm theo giờ VietNam mấy h và nó khác với acc gogetday ở điểm nào...bonus chăng?

Cứ vài bác vào kiếm mía, kiếm không đc thì quay ra chửi em nó nát, lại có thằng thánh vào phán chỉ có thằng nào NGU mới làm GGS mới ghê chứ :confused:
Biết nát là thế nào không? Ai làm lâu năm thằng GGS này chắc phải biết thằng này có cái tính cà giựt (chắc giống thằng admin), lúc thì code ngắn load nhanh, lúc code dài load nhanh, lúc overload 1 tiếng mới vào, lúc bấm phát vào ngay, nhưng thường nếu code dài cũng chỉ đc vài ngày, hoặc nếu nó dự tính chuyển hết sang code dài nó cũng cho thêm bonus hoặc hạn chế tối đa overload.
Đời éo ai cho không cái gì, được cái này mất cái kia. Dạo này GGS load khá nhanh, overload cũng giảm hẳn, mình chỉ bấm auto tầm 5 phút là vào làm. GGS lại là chúa khó ban, thích hợp cho newbie hoặc mấy bác khoái gõ ẩu =))
Nói chung thằng nào làm đc thì làm, kiếm mía không được thì phắn chứ đừng có ở đây đâm thọt. Chừng nào GGS nó không trả tiền cho các bố thì hẵng vào phán nó nát. Nát mà load nhanh, nát mà dễ vào, nát mà làm được cả ngày, nát mà rate chấp nhận đc (0,6 cho gold và 0,9 cho ruby) cố định 24/24, không như các dự án khác rate theo time (trừ pix). Vậy thôi :confused:

nó load ntn thì 1 ngày các bác gõ được bao nhiêu k captcha, mình gõ được mấy tiếng là mỏi hết tay lên rồi, đang gõ ngắn nó chuyển qua dài

bác nào cho mình hỏi cách pay của ggs với điền Z vào ( Payment details ) rồi vào mail nào check bác nào biết giúp e cái @@

mai đăng ký đo bạn ? bạn đánh thuê hay solo
mình solo nhưng chưa pay bao h lên không biết :D đợi đủ min rồi thử vậy tks bác

Giờ mới để ý hình như mỗi lần topic GGS hot bất ngờ thì topic Kolo chìm xuống và mỗi lần Kolo hot đột xuất thì topic GGS lại mọc cỏ đóng mạng nhện nhỉ :D
p/s: Cho các bác chưa vào tình hình

4:12pm: overload rất dễ vào, code load nhanh, enter phát ăn ngay, code dài 90% :eek:

PERSONAL (!) NIGHT (!!!) workers registration is now opened.
Night account: allowed working time from 17:00 to 24:00 UTC time

Additional 12% personal bonus applied for night workers. This bonus stacks with all other bonuses, but the total bonus is capped at 40% or 100% for lucky captchas​

GGS cho đăng ký kìa.
Các bác cho mình hỏi là h làm việc của acc Night với acc Day theo h Việt Nam là như thế nào vậy? Mình vừa đăng ký nhưng được 1 acc Night. >_< . Cảm ơn các bác nhé.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week