[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ủa, nó chỉ bảo chấp nhận đký đến 6.am 26/9 thôi chứ có phải là 6.am bốc thăm đâu :v

nick solo bạn ah, nhiều acc pay về 1wmz bình thường nhé, ko kiếm được hoa hồng như mega nhưng được cái rate tăng theo level, code ngắn, load nhanh nên cũng tạm chấp nhận được.
Giờ làm gì còn vụ code ngắn nữa hả bác , dài lê thê chán chê thì đúng hơn

thử rồi biết
cách tính level của goget ko phải dựa vào số code gốc đâu ,mà là rating số code gõ hàng tuần + độ chính xác so với những người gõ goget khác.Mình đã lên xuống ruby hơn chục lần rồi,và có cả acc Diamond nữa nên bạn khỏi lo mình nói bậy

Last edited:
đã có kết quả xổ số
Mình trúng đc 3 cái hehe.
bác LuckyLucy ơi, bác cần acc GGS thì e trả cho bác nick kia nhé :)

cách tính level của goget ko phải dựa vào số code gốc đâu ,mà là rating số code gõ hàng tuần + độ chính xác so với những người gõ goget khác.Mình đã lên xuống ruby hơn chục lần rồi,và có cả acc Diamond nữa nên bạn khỏi lo mình nói bậy

gold : 1 ngày bác gõ bao nhiêu k thế.. còn lên ruby thì bn kcode/ngày

Account summary​

Your balance: USD 0.0000 (paid USD 0.00)
CAPTCHAs solved: 0
Your level: Iron
Your personal bonus: 3%
(this bonus stacks with all other bonuses, but the total bonus is capped at 30% or 100% for lucky captchas)
View payout requests​

tưởng gì, acc day solo :))

Hi there!

This is a message from GoGetSome.net, where you recently took part in new accounts giveaway lottery.
Please accept our sincere congratulations, you've been chosen as one of the lottery winners.
Your account is now set up and fully functional, and as a winner, you get extra 3% bonus on top of all your earnings.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week