[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ai bán acc day không nhỉ. Cho mình cái giá rẻ nào.

ai cho mình hỏi với mình pay hôm nay hôm thứ 3 rồi sao tiền vẫn chưa về vậy nhỉ

em autoclick từ 23h mất 30p mà vẫn chưa làm việc được? :( có ai đang làm việc bình thường ko?

ai cho mình hỏi với mình pay hôm nay hôm thứ 3 rồi sao tiền vẫn chưa về vậy nhỉ
Chính xác là bạn request lúc mấy h? GGS hay thanh toán 2 ngày/lần và reset tầm từ 8h sáng đến 12h trưa, nếu bạn request sau khi nó reset thì đồng nghĩa bạn phải đợi đến đợt pay sau (2 ngày sau).

Mình mới mua 2 ac ggs mà nó toàn overload , trả làm đc gì, ai chỉ hộ mình với :(
em autoclick từ 23h mất 30p mà vẫn chưa làm việc được? :( có ai đang làm việc bình thường ko?
Overload là chuyện thường ngày ở huyện của GGS, các bạn muốn làm GGS thì phải chịu sống chung vs overload nhé, vì để giữ ruby ko hề dễ nên tình hình là sống lâu sống dài với overload.
Về auto click để vào làm thì mình đã post ở đây: http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/

ô vãi, các bác ơi, em gõ lên được 0,8 $ rồi tối qua vào ko được giờ vào sao nó hiện còn -0.0048 $ :[[

ô vãi, các bác ơi, em gõ lên được 0,8 $ rồi tối qua vào ko được giờ vào sao nó hiện còn -0.0048 $ :[[
-_- có người gõ hộ và thanh toán chứ sao

em lạy cha ! em reset để tổng kết và thanh toán.

Chính xác là bạn request lúc mấy h? GGS hay thanh toán 2 ngày/lần và reset tầm từ 8h sáng đến 12h trưa, nếu bạn request sau khi nó reset thì đồng nghĩa bạn phải đợi đến đợt pay sau (2 ngày sau).

mình pay từ 11h ngày 19 và đến giờ tiền vẫn chưa về

11h thì có lẽ nó tính sang đợt pay sau rồi, nhưng đến h chưa về thì mình nghĩ bạn nên request lại 1 lần nữa. Nhưng tiền đã reset chưa? Confirm mail đúng chưa?

ặc chết lại quen capt pix lên bị lú lẫn :oops: quên chưa comfirm mail :( thế h comfirm mail có cần pay lai không nhỉ zz

ặc chết lại quen capt pix lên bị lú lẫn :oops: quên chưa comfirm mail :( thế h comfirm mail có cần pay lai không nhỉ zz
Tốt nhất nên request lại + confirm mail cho chắc :D

Lên cấp được 20', chán
riztuh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member