[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Rãnh quá ngồi quote chơi chút nha các bạn :D
myhuyen đã nói thế thì em cũng xin phép múa rìu qua mắt thợ vậy :confused:
Đây là cách gõ cá nhân em chứ ko dám nhận là gõ chuẩn, có gì sai sót các bác đừng gạch đá , :)
Đơn giản nhất là nhấn "Bỏ qua" :D
Còn muốn liều ăn nhiều thì : :rolleyes:

1. hb3sk
2. 4x5 qxzne
3. 6yh 3xady

7k bạn chưa lên Gold mà bạn thấy gõ chuẩn nhưng thực ra theo Rule của GGS nó thấy chưa chuẩn, :)
Nếu chuẩn chỉ cần 3k lên Gold ngay, trước mình gõ 1 acc Day zin đúng 3005 code lên Gold, :D
Em chỉ có vài lời như thế, các bác thấy có gì chưa chính xác thì góp ý thêm nhé :oops:

Ps: mời thêm 1 pro chủ nhà là @Kurillin xem, dù sao em cũng chỉ là dân ngoại đạo và gia nhập sau cùng trong thread GGS ( chủ yếu là làm Mega và Pix thôi )
Kur có đáp án khác ko ? :)
=> Đó là lời phát biểu của Đệ nhứt cao thủ gõ capt (Diamond level) :p
-------------------------------------------------------------------------------------------------------

@thachthao :oops: đã trốn kĩ rùi còn bị tag ra, hu hu
Loại code này nói thật mình cũng không dám chắc.
Ở loại code 1 tuy có nhiều người bảo chỉ gõ 1 vế, bỏ cái vế "top rating" nhưng nếu theo quy tắc của captcha là thấy gì gõ nấy thì mình sẽ gõ hết cả 2 vế.
Code 2, code 3 mình cũng gõ giống thachthao, tuy nhiên ở code 2 và code 3 đều có 1 ký tự không nguyên vẹn. Không biết là do code nó lỗi như thế hay là khi download về server GGS thì nó bị như thế.
Nói chung chắc mình sẽ unsolve với cả 3 code này luôn :oops: Em gà lắm mọi người đừng hỏi em :(:(:(

À cái vụ 7k code mà chưa lên gold thì có 1 lý do củ chuối là dạo này thằng GGS bắt đầu xiết chặt rule lên level. Như mình có 2 acc day, ban đầu gõ 3k code là lên gold, bẵng đi 1 time dạo gần đây bạn mình mượn gõ thì tự nhiên gõ 1 thanh lại rớt silver (mà thằng bạn mình đã từng gõ 3k code lên gold nhé), xong rồi gõ khoảng 10 thanh nữa mà không lên lại gold.

Nói chung dạo này tâm sinh lý GGS bất ổn lắm. Nhưng các bạn cứ cố gắng gõ đúng ở mức tối đa có thể, và gõ hàng ngày vào thì sẽ lên level.
=> Đó là lời phát biểu của Đệ nhị cao thủ gõ capt (Ruby level) :p
-------------------------------------------------------------------------------------------------------

sao gõ 9 xác mà nó cứ silver hoài vậy trời
=> Và đây là lời phát biểu của Silver level :p
P/s: Những cái quote này là câu trả lời dành cho bạn đã hỏi tại sao gõ chánh xác mà vẫn cứ ở Silver hoài đó nha :p

Rãnh quá ngồi quote chơi chút nha các bạn :D

=> Đó là lời phát biểu của Đệ nhứt cao thủ gõ capt (Diamond level) :p

=> Đó là lời phát biểu của Đệ nhị cao thủ gõ capt (Ruby level) :p

=> Và đây là lời phát biểu của Silver level :p
P/s: Những cái quote này là câu trả lời dành cho bạn hỏi tại gõ chánh xác mà vẫn cứ ở Silver hoài đó nha :p
Ù ui, thấy alerts báo myhuyen quote mà giật mình tưởng có vụ gì :p
Cơ mà ko dám nhận đệ nhứt cao thủ, em mới tuột thẳng xuống Iron rồi các thím ạh , :oops:

Mình là Newbie liệu có gõ được 2-3$ /4h không mấy bạn, khả năng đánh máy của mình không phải là cao thủ nhưng đến nổi nào, mình gõ tiếng việt không nhìn phím là chuyện bình thường

Mình là Newbie liệu có gõ được 2-3$ /4h không mấy bạn, khả năng đánh máy của mình không phải là cao thủ nhưng đến nổi nào, mình gõ tiếng việt không nhìn phím là chuyện bình thường
1 tiếng bạn gõ đc 1000 hình thì đc, :)

nhân tiện Thảo dạy mình cách đăng ký gogetsome với, mình vào trang chủ nó vọc cả buổi mà không đăng ký được
Giờ nó ko cho đăng ký bạn àh
Nếu muốn mua để làm thì bạn qua trade chọn nick uy tín mà mua, đợt gần đây forum mình nick GGS liên tục bị scam khi mua bán, và chủ cũ reset pass

Last edited:
Nếu muốn mua để làm thì bạn qua trade chọn nick uy tín mà mua, đợt gần đây GGS liên tục bị scam khi mua bán, và chủ cũ reset pass
Nick day tầm 15~ 20 $ level Gold ( chỉ có thể làm việc từ 11h đêm tới 7h sáng)
Nick night tầm 2 $ ( làm đc cả 24h trong ngày)
có ngược night và day không vậy thảo? :eek:

tiện đây cho em hỏi các bác là mấy code này phân biệt số 0 với chữ o thế nào ạ. trước giờ em toàn gõ theo cảm tính, hoặc phân vân thì bỏ qua luôn. mà bỏ qua nhiều thì tiếc lắm ạ.
hôm nay nhiều sorry quá, speed giảm hẳn

tiện đây cho em hỏi các bác là mấy code này phân biệt số 0 với chữ o thế nào ạ. trước giờ em toàn gõ theo cảm tính, hoặc phân vân thì bỏ qua luôn. mà bỏ qua nhiều thì tiếc lắm ạ.
hôm nay nhiều sorry quá, speed giảm hẳn

Lâu lâu mới lên 4rum cho nên cũng ko giải đáp đc nhiều cho anh em. Xin khẳng định 1 điều là captcha dạng này hoàn toàn phân biệt số 0 và chữ o nhé, còn phân biệt như thế nào thì cái này tùy vào mỗi người cảm nhận.
Captcha nào bạn ko chắc thì unsolvable, đừng unsolvable liên tiếp quá nhiều nếu bạn muốn lên cấp tiếp theo. Và tuyệt đối mình nhắc nhở là ko đc gõ bậy ( tội này là tội nặng nhất còn trên cả time out cũng như spam unsolvable).

Thôi chít tui rùi, mắt mũi mình nhìn sao mà ghi ngược giờ của Day với Night :oops:, đã del tạm ở post trên để edit lại , tks @namlong đã nhắc nhở nhé :p
xin lỗi và đính chính lại ạh :D

Nick day tầm 15~ 20 $ level Gold ( làm đc cả 24h trong ngày)
Nick night tầm 2 $ ( chỉ có thể làm việc từ 11h đêm tới 7h sáng)

Nếu muốn mua để làm thì bạn qua trade chọn nick uy tín mà mua, đợt gần đây forum mình nick GGS liên tục bị scam khi mua bán, và chủ cũ reset pass
cám ơn Thảo nha, chắc mình phải tìm dự án khác rồi, chứ không khéo bị SCAM thì tiết lắm

Lâu lâu mới lên 4rum cho nên cũng ko giải đáp đc nhiều cho anh em. Xin khẳng định 1 điều là captcha dạng này hoàn toàn phân biệt số 0 và chữ o nhé, còn phân biệt như thế nào thì cái này tùy vào mỗi người cảm nhận.
Captcha nào bạn ko chắc thì unsolvable, đừng unsolvable liên tiếp quá nhiều nếu bạn muốn lên cấp tiếp theo. Và tuyệt đối mình nhắc nhở là ko đc gõ bậy ( tội này là tội nặng nhất còn trên cả time out cũng như spam unsolvable).
trước mình cũng như bạn , phân biệt 0 và O và level gold
nhưng sau khi gõ toàn 0 thì mình đã lên dc ruby

Chính xác, :D
Mình giữ đc level như giờ cũng vì gõ 0 hết
Nửa năm về trước mình bị tuột Silve 20 thanh ko tài nào lên nổi Gold khi lần đầu tiên loại code trắng này xuất hiện do ko biết cứ o, O và 0
Tới giờ mình gõ ko hề phân biệt o hay O, 0 trong loại code này
Hoàn toàn là 0 như myhuyen đã nói, nhiều khi có những loại code nhìn vậy mà ko phải vậy, :v
p,s : mà có 1 pro mình biết người đó nói gõ phân biệt 0, o hay O, cơ mà người đó cũng Diamond, nên chả biết sao, thấy cứ ảo ảo thế nào

Vậy à, thế thì bạn nên xem lại các captcha khác bạn gõ có chuẩn ko nhé. Bởi vì mình gõ phân biệt captcha đó bao lâu nay mà vẫn ko bị tụt ( chính xác là khoảng đc gần 1 năm rưỡi rồi thì phải). Có lẽ đó ko phải là 1 điều ngẫu nhiên nhỉ.

Uhm mình là mem của nhiều forum lắm, được biết Thảo là cao thủ trong lĩnh vực này nên sau này có gì chỉ bảo mình với nha
Trời ui, bác quá lời rồi, biết gì đâu mà chỉ bảo? :confused:
Pro GGS chủ nhà phải nhắc tới như myhuyen, Kurillin, Onizuka, Lunar, HotGetsome, kimdai, namlong, ... còn nhiều người khác nữa, cần xin ý kiến gì thì tag họ zô, :)
Chứ mình là gà đi lạc từ Mega, Pix qua đây thôi, đâu biết gì đâu, thôi xin phép mình chuồn trước:oops:
Các bác capt tốt nhé, bi bi :cool:

Vậy rút cuộc là o hay O .Hay là nên gõ số 0.
Tóm lại thế này nhé. Đối với code trắng các bạn còn băn khoăn 0 hay o thì:
. Đối với các bác đang giữ tốt level ruby trở lên, các bác gõ thế nào thì cứ tiếp tục gõ như thế, không cần lăn tăn.
. Đối với các bạn dưới ruby hoặc các bạn newbie có 2 cách:

1. Các bạn tham khảo cách gõ của các pro trong topic này và lựa chọn 1 phương án các bạn cảm thấy tin tưởng rồi làm theo.
2. Các bạn tự test bản thân với 2 cách gõ: phân biệt o và O hoặc gõ tất cả là 0, các bạn cảm thấy cách nào giữ level tốt thì cứ tiếp tục giữ nguyên cách đó.

Hết. GGS là 1 dự án cà chớn, cà khịa, cà giựt, tâm sinh lý bất thường, kinh nguyệt không đều v.v.v..... nên theo mình không có 1 phương án nào là tốt nhất đối với thằng này. Cách hữu hiệu nhất là tự tin vào bản thân mình. Xong, em phắn đây :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,973
Latest member
tivuhoc

Most viewed of week

Most discussed of week