[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

ai pro cho em hỏi xíu . Sao em stick vào phần start work của GGS được 1 lúc mới vừa hiện code ra là bị văng ra ngoài phần start work tiếp .Em sử dụng FF , Google Chrome .Ai biết lỗi này như thế nào chỉ em với :(:(:(:(

Có bác nào dùng chrome hoặc fifefox chiến ggs mà ko hiện cái bảng overload mà tự động bị đẩy ra ko :(

mình tự code cái vượt auto overload ggs bạn nào dùng thì tự copy paste nhé
mình đang dùng thấy khá ổn đó

VERSION BUILD=8601111 RECORDER=FX
TAB T=1
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:Image3
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
WAIT SECONDS=3

Hết hot vụ lô tô rồi mình mạo muội hỏi một câu. Có gì mong mọi người liên quan bỏ qua. Hồi trước khi mà a Dương mới lên mod cũng lặp 1 topic mới kiểu này thì bị mọi người ném đá dữ lắm kêu không cần này nọ. Vậy sao giờ topic này vẫn tồn tại được đến 18 trang mà chả thấy pro nào nói gì?
Mình nói lên điều này chả phải bênh vực ai cả nhưng thấy nhiều người làm việc theo quán tính mà không nhìn vào thực trạng của nó. Người lập topic kiến thức về ggs rất ít. Mở topic lên cũng chỉ có vậy mà chả giúp 4rum được gì. Vậy tại sao không ai phản ánh?
Nếu vẫn muốn giúp anh em thì mình nghĩ thớt nên thêm nội dung đy. Vd như những cách gõ code Hàn. Kinh nghiệm gõ phân biệt 0 với o và O. Và nhiều kinh nghiệm khác ở topic cũ bị trôi đy khiến nhiều mem không biết. Hoặc chỉ đơn giản là tình trạng overload, vượt overload.

Hết hot vụ lô tô rồi mình mạo muội hỏi một câu. Có gì mong mọi người liên quan bỏ qua. Hồi trước khi mà a Dương mới lên mod cũng lặp 1 topic mới kiểu này thì bị mọi người ném đá dữ lắm kêu không cần này nọ. Vậy sao giờ topic này vẫn tồn tại được đến 18 trang mà chả thấy pro nào nói gì?
Mình nói lên điều này chả phải bênh vực ai cả nhưng thấy nhiều người làm việc theo quán tính mà không nhìn vào thực trạng của nó. Người lập topic kiến thức về ggs rất ít. Mở topic lên cũng chỉ có vậy mà chả giúp 4rum được gì. Vậy tại sao không ai phản ánh?
Nếu vẫn muốn giúp anh em thì mình nghĩ thớt nên thêm nội dung đy. Vd như những cách gõ code Hàn. Kinh nghiệm gõ phân biệt 0 với o và O. Và nhiều kinh nghiệm khác ở topic cũ bị trôi đy khiến nhiều mem không biết. Hoặc chỉ đơn giản là tình trạng overload, vượt overload.
thim Duong xóa 2pic cũ nên bị ăn gạch ấy mà , vì pic cu như typer qlink do người khác tạo là hướng dẫn đăng ký, con bac Dương lập là 2pic update nhưng xoa pic hưỡng dẫn đăng ký

trời ơi. mình gõ 1 tiếng nghĩ 15' cuối cùng gõ được 2 tiếng mà được có 0.77$ à trời. có 1k6 code à. lên level bạc rồi.còn 1 cấp nữa là lên gold là khỏe rồi.hihi. mà gõ 2 tiếng mà có 1k6 code à. cùi quá trời

thim Duong xóa 2pic cũ nên bị ăn gạch ấy mà , vì pic cu như typer qlink do người khác tạo là hướng dẫn đăng ký, con bac Dương lập là 2pic update nhưng xoa pic hưỡng dẫn đăng ký
Mình đang nói ở topic ggs thui bác.
trời ơi. mình gõ 1 tiếng nghĩ 15' cuối cùng gõ được 2 tiếng mà được có 0.77$ à trời. có 1k6 code à. lên level bạc rồi.còn 1 cấp nữa là lên gold là khỏe rồi.hihi. mà gõ 2 tiếng mà có 1k6 code à. cùi quá trời
Gold cũng không khỏe hơn bao nhiêu đâu. Chủ yếu là nó load thế nào thôi. Hoặc cày 2 acc cho nhanh.

Cứ overload mãi... vô được tí thì lại bị văng ra. Một phần chắc mạng nhà yếu... một phần quá tải người làm.
P/s: đi ngủ cho lành... bảo toàn lực lượng. Ra vô hoài chắc panh acc:(:(:(:(

Acc mới keng, gõ 494 Codes đã nhảy lên Silver :confused:
Mọi người cho hỏi Rules của nó cần phân biệt Hoa Thường, gõ Ký tự đặc biệt không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week