[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Hết hot vụ lô tô rồi mình mạo muội hỏi một câu. Có gì mong mọi người liên quan bỏ qua. Hồi trước khi mà a Dương mới lên mod cũng lặp 1 topic mới kiểu này thì bị mọi người ném đá dữ lắm kêu không cần này nọ. Vậy sao giờ topic này vẫn tồn tại được đến 18 trang mà chả thấy pro nào nói gì?
Mình nói lên điều này chả phải bênh vực ai cả nhưng thấy nhiều người làm việc theo quán tính mà không nhìn vào thực trạng của nó. Người lập topic kiến thức về ggs rất ít. Mở topic lên cũng chỉ có vậy mà chả giúp 4rum được gì. Vậy tại sao không ai phản ánh?
Nếu vẫn muốn giúp anh em thì mình nghĩ thớt nên thêm nội dung đy. Vd như những cách gõ code Hàn. Kinh nghiệm gõ phân biệt 0 với o và O. Và nhiều kinh nghiệm khác ở topic cũ bị trôi đy khiến nhiều mem không biết. Hoặc chỉ đơn giản là tình trạng overload, vượt overload.
ý kiến của bác hay quá ngày hôm qua overload nên em cũng lục lại mấy topic trước xem cách phân biệt chữ o mà ko thấy toàn thấy các bác bàn về pay, chư o và số 0 thật không biết lúc nào mà đánh

ý kiến của bác hay quá ngày hôm qua overload nên em cũng lục lại mấy topic trước xem cách phân biệt chữ o mà ko thấy toàn thấy các bác bàn về pay, chư o và số 0 thật không biết lúc nào mà đánh
Minpay 1$ phải k bác? Nó tự pay hay mình Request ạ?

Minpay 1$ phải k bác? Nó tự pay hay mình Request ạ?
request bác :D
klq nhưng e lên silver rồi :D

buồn thật gõ từ siliver chạy gần hết cái vạch tưởng lên gold ai ngờ lại về ban đầu quay ra xem hơn tiếng đc có 500 ký tự chắc sai nhiều quá, tiện thể các bác cho hỏi cái pic này em gõ đúng hay sai , cái sô 7 với số 1 khó quá

buồn thật gõ từ siliver chạy gần hết cái vạch tưởng lên gold ai ngờ lại về ban đầu quay ra xem hơn tiếng đc có 500 ký tự chắc sai nhiều quá, tiện thể các bác cho hỏi cái pic này em gõ đúng hay sai , cái sô 7 với số 1 khó quá
gõ đúng thì cỡ hết 6 vạch đó thì lên gold đó cậu :D
ảnh nhỏ quá ko thấy cap @@
gõ sao giờ
chắc là Facebook Twitter :D

gõ đúng thì cỡ hết 6 vạch đó thì lên gold đó cậu :D
ảnh nhỏ quá ko thấy cap @@

chắc là Facebook Twitter :D
ok thanks up ảnh ngu quá ko để ý nó bị mất dạng rồi, bác xem hộ em ký tự đầu tiên ở dãy 2 là số 7 hay số 1 thôi

các bậc tiền bối cho newbiew hỏi với: mình gõ được 3k code rồi tưởng len gold ai dè nó dí Brozen hoài, chắc tại sai nhiều quá phải không? có cách nào biết code mình vừa gõ đúng hay sai hoặc thống kê bao nhiêu code đúng trên số code đã đánh ko?

các bậc tiền bối cho newbiew hỏi với: mình gõ được 3k code rồi tưởng len gold ai dè nó dí Brozen hoài, chắc tại sai nhiều quá phải không? có cách nào biết code mình vừa gõ đúng hay sai hoặc thống kê bao nhiêu code đúng trên số code đã đánh ko?
ko thể biết dc , mà hình như chỉ những ai có panel của nó thì mới thấy

ko thể biết dc , mà hình như chỉ những ai có panel của nó thì mới thấy
Panel chỉ dành cho group GGS hồi xửa hồi xưa, bây h cũng toàn acc solo nên ko thể biết đc đâu.

Chắc chắn là do sai quá nhiều. Newbie GGS bây h khó lên gold do loạt code trắng (0 với o quá nhiều) :p
gõ sao giờ
Unsolve hoặc "ff"

cho em hỏi cái hình này gõ sao thanks
8 hoặc 9-1=

gõ phân biệt đầy đủ mà sao 6k6 code vẫn ở bronze nhỉ,, có khi nào do làm nủa cây out ra hoài ko ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week