Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

code này gõ cần cách khoảng đúng ko mấy bro.

Mình có gõ cách, người khác ko biết sao

ủa trên có cái topic rồi dưới còn có cái topic nữa,nhìn chập dễ nhầm quá @@ rối nhùi nhùi

ae cho hỏi ggs day thì load như thế nào? ban ngày load có đều như ggs night ko vậy nè :) thankx nha...tiện cho hỏi nếu mún mua add ggs day thì tham khảo ở đâu tốt nhất, giá thế nào là ok nhé ^^

ae cho hỏi ggs day thì load như thế nào? ban ngày load có đều như ggs night ko vậy nè :) thankx nha...tiện cho hỏi nếu mún mua add ggs day thì tham khảo ở đâu tốt nhất, giá thế nào là ok nhé ^^
. Load: hên xui, mà xui nhiều hơn hên :D ban ngày thì khó đòi dự án nào load đều lắm. Nói chung làm ban ngày GGS nó có nhiều bệnh mãn tính hơn ban đêm.
. Mua acc: chỉ mua acc mail gmail, vì mail yahoo dạo này bị scam liên tục, chỉ mua acc của người có uy tín (nếu là yahoo mail). Giá tầm 15-20$ tùy người bán. Mua bên box trade.

ai tang minh vai con ggs day go~ voi! dua ti dung gach da em :( ban ngay load nhanh ko moi nguoi?

. Load: hên xui, mà xui nhiều hơn hên :D ban ngày thì khó đòi dự án nào load đều lắm. Nói chung làm ban ngày GGS nó có nhiều bệnh mãn tính hơn ban đêm.
. Mua acc: chỉ mua acc mail gmail, vì mail yahoo dạo này bị scam liên tục, chỉ mua acc của người có uy tín (nếu là yahoo mail). Giá tầm 15-20$ tùy người bán. Mua bên box trade.
không muốn gây thêm áp lực cho anh em.
Nhưng bất kỳ 1 maill nào.. loại nào cũng lấy lại được hết nếu muốn ( trong vòng 1 tháng lấy tỷ lệ cao nhất)
cho dù đổi full kiểu gì đi nữa.. bảo mật điện thoại cũng vậy. vô tác dụng nếu thật sự muốn reset pass.
K tin đưa Gmaill cho mình.` chỉ cần 10pht thôi mọi thông tin mình đều biết
và chủ nick lấy lại được pas. thì mình cũng lấy lại được cho dù đổi lại

không muốn gây thêm áp lực cho anh em.
Nhưng bất kỳ 1 maill nào.. loại nào cũng lấy lại được hết nếu muốn ( trong vòng 1 tháng lấy tỷ lệ cao nhất)
cho dù đổi full kiểu gì đi nữa.. bảo mật điện thoại cũng vậy. vô tác dụng nếu thật sự muốn reset pass.
K tin đưa Gmaill cho mình.` chỉ cần 10pht thôi mọi thông tin mình đều biết
và chủ nick lấy lại được pas. thì mình cũng lấy lại được cho dù đổi lại
@.@ thật hay giỡn vậy chị hai.

@.@ thật hay giỡn vậy chị hai.
Kinh nghiệm của 1 thời làm scamer mà k bít ah`..
Nghĩ đơn giản chẳng nhẽ 1 cái mail bị lộ pas là mất luôn sao.
Phải có cách lấy chứ... đúng không
Tất cả mọi thông tin chỉ đảm bảo thuộc về mình sau 1 tháng. khi đó mới an toàn

Kinh nghiệm của 1 thời làm scamer mà k bít ah`..
Nghĩ đơn giản chẳng nhẽ 1 cái mail bị lộ pas là mất luôn sao.
Phải có cách lấy chứ... đúng không
Tất cả mọi thông tin chỉ đảm bảo thuộc về mình sau 1 tháng. khi đó mới an toàn
Trước khi vào nghề captcha, em làm nghề bán vé số dạo chứ có dám scam của ai đâu mà làm scammer :oops:
Nhưng giả sử gmail, bật xác nhận qua sms, thằng hack nó biết pass mail, nhưng khi log vào vẫn phải nhập mã xác nhận, vậy lsao vào mail đc?
Mà gmail nó ko có mấy cái củ chuối như chbm đầu tiên của yahoo thì sau khi đổi hết info mới, làm sao chủ cũ lấy lại đc :eek:
Mà, tại sao lại là 1 tháng :eek:ko hiểu, ko hiểu, ko ko hiểu :mad:

oh, 2 vịt @hoanvan với @Kurillin táng nhau trong này hả? Hèn chi đang chat yh thấy tự dưng im như thóc, đc 3k rồi qua đây chơi
mà xác minh ĐT rồi sao mà lấy lại đc? :mad:
Có gì pm bí quyết em nghe với, cho mọi người tránh scam:oops:
Mà GGS thỉnh thoảng hay bị out ghê, nick level gì cũng kick, ko biết do nó hay tại mạng của mình, hên ko tuột level mà ko dám gõ nữa, qua Pix, :D
ps : Cơ mà Kur mua 1 group của mình đấy nhé, mail yh, hí hí, coi chừng nha, :p

Trước khi vào nghề captcha, em làm nghề bán vé số dạo chứ có dám scam của ai đâu mà làm scammer :oops:
Nhưng giả sử gmail, bật xác nhận qua sms, thằng hack nó biết pass mail, nhưng khi log vào vẫn phải nhập mã xác nhận, vậy lsao vào mail đc?
Mà gmail nó ko có mấy cái củ chuối như chbm đầu tiên của yahoo thì sau khi đổi hết info mới, làm sao chủ cũ lấy lại đc :eek:
Mà, tại sao lại là 1 tháng :eek:ko hiểu, ko hiểu, ko ko hiểu :mad:

Đưa gmaill bạn đây.. cái gmail pix ý :D cho mượn 10 pht
rồi bạn đổi lại pas. đổi info.. thêm sms.. xác nhận 2 bước
Xong để mình lấy lại. nhanh thì 1pht.. lâu thì 3 ngày.. >80% thanh` cong
.....
Xem tất cả các cách lấy lại pas của gmail. xem nó yêu cầu những info gì
thì mình tìm info đó. tất cả có hết trong maill rồi.. nhưng không phải ai cũng tìm được
Và chính cái lý do lười tìm và lưu lại này là cái lý do chết người dẫn đến scam..

.....
thì mình tìm info đó. tất cả có hết trong maill rồi.. nhưng không phải ai cũng tìm được
Và chính cái lý do lười tìm và lưu lại này là cái lý do chết người dẫn đến scam..
Để mò xem nào, nghe cũng hấp dẫn đấy :cool:
mà bà chị còn bán proxy ko vậy, đang cần mua gói mới pm yh im re :mad::mad::mad:

oh, 2 vịt @hoanvan với @Kurillin táng nhau trong này hả? Hèn chi đang chat yh thấy tự dưng im như thóc, đc 3k rồi qua đây chơi
mà xác minh ĐT rồi sao mà lấy lại đc? :mad:
Có gì pm bí quyết em nghe với, cho mọi người tránh scam:oops:
Mà GGS thỉnh thoảng hay bị out ghê, nick level gì cũng kick, ko biết do nó hay tại mạng của mình, hên ko tuột level mà ko dám gõ nữa, qua Pix, :D
ps : Cơ mà Kur mua 1 group của mình đấy nhé, mail yh, hí hí, coi chừng nha, :p
Yên tâm, khi nào T scam mình sẽ đòi tiền hoanvan :D:D:D:D:D

.....
Có thể là mục Thư chuyển tiếp (forward). Hồi trước nhớ bác @traidaohoa1234 cũng bị vụ forward mail này mà bị reset pass ggs miết, mình có từng làm cho bác này cũng bị reset pass vài lần. Vừa xem lại tùy chọn lấy lại pass của gmail thì thế này:
Để đặt lại mật khẩu của mình, hãy nhập địa chỉ email mà bạn sử dụng để đăng nhập vào Google. Địa chỉ email này có thể là địa chỉ Gmail, địa chỉ email Google Apps hoặc một địa chỉ email khác được liên kết với tài khoản của bạn.
Thường thì người mua chỉ chăm chăm thay đổi tất cả info trong phần Account & Import, còn cái forward mail nó lại nằm ở tab khác mà ít ai để ý (mình cũng ko để ý, hehe).

Đoán vậy thôi, không biết đúng không :oops: công sức ngồi mò 5 phút của em, chị @hoanvan vào giải thích xem nàoooooooooooooo :mad::mad:

Có thể là mục Thư chuyển tiếp (forward). Hồi trước nhớ bác @traidaohoa1234 cũng bị vụ forward mail này mà bị reset pass ggs miết, mình có từng làm cho bác này cũng bị reset pass vài lần. Vừa xem lại tùy chọn lấy lại pass của gmail thì thế này:

Thường thì người mua chỉ chăm chăm thay đổi tất cả info trong phần Account & Import, còn cái forward mail nó lại nằm ở tab khác mà ít ai để ý (mình cũng ko để ý, hehe).

Đoán vậy thôi, không biết đúng không :oops: công sức ngồi mò 5 phút của em, chị @hoanvan vào giải thích xem nàoooooooooooooo :mad::mad:
Nó hỏi rất nhiều thứ. nhưng hầu hết câu trả lời có trong cái acc gmaill đó rồi.
vấn đề là bạn có biết chỗ tìm ra nó không thôi.. và nó thì không thể đổi được
Tất cả info càng cũ càng có giá trị cao khi rspass.

Nó hỏi rất nhiều thứ. nhưng hầu hết câu trả lời có trong cái acc gmaill đó rồi.
vấn đề là bạn có biết chỗ tìm ra nó không thôi.. và nó thì không thể đổi được
Tất cả info càng cũ càng có giá trị cao khi rspass.
uh, đúng rùi, trước đây anh @traidaohoa1234 cũng bị nó cài mail phụ hay gì đó lấy lại mất nick mất khá nhiều tiền mặc dù cũng là 1 pro ,:confused: xong anh ấy vẫn thanh toán đầy đủ hết cho tất cả các Mem, làm trưởng nhóm nếu xảy ra sai phạm hay sự cố gì do mình thì vẫn cư xử như 1 quân tử và cũng chẳng thèm làm ầm lên, :) cơ mà khi đó vẫn có người cmt nói mát lúc chưa thanh toán như kiểu anh ấy dàn trò để scam ý , :eek: đúng là đời hay thật nên nói chung T ko có khi nào tuyển ref forum cả mà chỉ nhận người quen sợ dính đòn gì đó chưa kịp giải quyết lại có đứa ngứa mồm :D

Nói chung là cái vụ mua bán GGS thấy phiền toái ghê luôn, bên trade với thread report scam liên tục dính, đặc biệt ở các nick mới hay nick lâu nhưng ngâm nick chứ ko hoạt động thì anh em nên thận trọng nhé, dự án hot quá nên cũng lắm scammer nhắm vào :oops:

Đã pm làm thử và thấy chị hoanvan đổi đc Gmail lẫn yh thật kìa nên cmt cảnh báo anh em, các bác mua hàng cẩn thận dính cao thủ cỡ @hoanvan là gmail hay yh gì cũng tạch hết áh, nên các bác có mua bán gì tốt nhất lựa người uy tín mà mua, hix, năm nay GGS đc mùa cam đấy, cập nhật tình hình để mọi người đề phòng khi giao dịch, chắc đợi lúc nó cho đăng ký reg thêm 1 lố chứ kiểu này nếu thiếu cũng ko dám mua, hên là còn thừa nick xài :p

p.s : @Kurillin nói rùi đấy nhé, ;) lúc nào T scam cái Group đó nhớ đi report hoanvan đấy :rolleyes:, 89 ID, kể ra hoanvan cũng đền nhiều nhiều đấy nhỉ? Có ý kiến gì ko hoanvan?:cool:

Last edited:
ai chỉ mình với ạ
Chắc có vài người biết chứ ko riêng gì hoanvan, nhưng ko ai chỉ đâu bạn ah, giờ share ra nữa thì những ai mua nick GGS Day, Night gmail trước sẽ rất lo lắng chuyện bị lấy lại hết nick mất:confused:
Và thêm nữa GGS hay Pix ko còn ai dám giao dịch mua ID nữa, gần đây nhiều vụ scam, trade đã loạn lắm rồi, nếu share nữa nó càng loạn thêm, :)

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back