Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

Mọi người cho hỏi em đăng nhập vào không được.Dù đã forgot password nó cứ hiện You entered wrong email or password, or the user is already logged in. :(

Ai biết mail support không? Acc night còn 6$ chưa đặt lệnh.Giờ không vào được.Chán quá
Thỉnh thoảng nó bị treo vậy, không cần forgot pass đâu. Để chục phút sau log là được mà. Support thì bạn phải log vào được rồi dùng ô Message thì sẽ gửi ticket cho nó (nếu lần đầu tiên).

Thỉnh thoảng nó bị treo vậy, không cần forgot pass đâu. Để chục phút sau log là được mà. Support thì bạn phải log vào được rồi dùng ô Message thì sẽ gửi ticket cho nó (nếu lần đầu tiên).

Dùng acc khác support cho acc bị treo được không? Chán quá.Sáng giờ rồi bạn ơi.

có Gr nào tuyển mem hok cho mình xin 1 chân làm acc ngày với...:(
k đủ $ mua acc mới nên xin làm thuê..:(

hôm nay ggs bị làm sao mà start work toàn bị chuyển sang return với quay lại trang chủ ko thế nhỉ ?

Hôm nay nó bị điên hay sao ấy, đánh thêm dc 1$ mà nó vẫn y như cũ là 1$ mà ko là 2$ :(

cứ gõ thật chính xác là reach Ruby thôi các bác, Em để ý khi nào vừa xem phim vừa gõ là lại xuống gold, tắt phim tập trung gõ chính xác, khoảng 3 thanh là lên ruby
thôi ngủ, hôm nay load chán quá

Announcements

Forum statistics

Threads
422,680
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week