(Góp Ý)ÁO cho Mem MMO4ME

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít chúg ta có lên thiết kế 1mẫu áo riêng cho thành viên trong diễn đàn của mìh không ạ

Không phải quỹ từ thiện mà là áo cho thành viên hoạt động trên 3 thág trong 4rum của mìh thì áo tất nhiên mua phải trả $ thanh toán sao thì tuỳ bên nhận đặt in m.n thấy sao có ai đag hoạt động trong lĩh vực hay quen biết có khả năng show mẫu báo giá BQT duyệt thì AE đăng kí Nộp tiền chịu phí ship về luôn :) đc k ta :rolleyes::p
P/s Cho nó hoành tráng 1tí giữa lưng in MMO4ME.COM
Còn name 4r in ở đc k :D

M.n qua topic anh đạt đặt áo nhé
http://mmo4me.com/threads/topic-lam-ao-cho-anh-chi-em-mmo4me.192516/#post-3669544

Anh Shin Nói nhé :)

Mình có nói chuyện với @mmome334, để xem bạn ấy thế nào rồi bạn ấy thông báo nha.

Xin lỗi vì đã trả lời trễ.

Last edited:
Hình như đã từng có topic góp ý làm áo và đã làm rồi thì phải.
Đăng ký slot nhé.
Trên 4r mình cũng có vài bạn có xưởng may riêng mà nhĩ ? Mà quên mất là ai rùi.

Hình như đã từng có topic góp ý làm áo và đã làm rồi thì phải.
Đăng ký slot nhé.
Trên 4r mình cũng có vài bạn có xưởng may riêng mà nhĩ ? Mà quên mất là ai rùi.
Dạ tai ghé topic off đN mấy bác mặc giốg đi nhậu chứ ai byt là AE sát cánh trên mạg đâu ạ em thích chữ O có cái tay bấm $ ấy :) kaka

TÔI LÀ NGƯỜI VIET NAM VÀ MUỐN DÙNG ĐỒ FREE CÓ THÌ MAY CHO TÔI CÁI NHÁ CẢM ƠN NHIỀU ^^
Khôn thế khi nào chết ?

nhưng rất nghịch lý là newbie mới máu me làm áo, còn các pro kiếm vài chục chai 1 tháng thì giấu danh tính kĩ lắm chứ chả muốn công khai ra đâu :D

Ai pro về PST thì nhờ thiết kế mẫu áo cho rồi đưa lên anh em góp ý. Chủ thớt có sáng kiến thì đứng ra thu tiền và chịu phần in ấn luôn, tất nhiên là có 1 khoản phí nho nhỏ cho bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week