(Góp Ý)ÁO cho Mem MMO4ME

Pro thiết kế áo thun nhiều lắm mà đâu rồi a Shin
Hưởng ứng bấm.like rồi kia
:)

Attachments

122.6 KB · Views: 31
Như tít chúg ta có lên thiết kế 1mẫu áo riêng cho thành viên trong diễn đàn của mìh không ạ

Không phải quỹ từ thiện mà là áo cho thành viên hoạt động trên 3 thág trong 4rum của mìh thì áo tất nhiên mua phải trả $ thanh toán sao thì tuỳ bên nhận đặt in m.n thấy sao có ai đag hoạt động trong lĩh vực hay quen biết có khả năng show mẫu báo giá BQT duyệt thì AE đăng kí Nộp tiền chịu phí ship về luôn :) đc k ta :rolleyes::p
P/s Cho nó hoành tráng 1tí giữa lưng in MMO4ME.COM
Còn name 4r in ở đc k :D
LIKE những quan trọng nhất là phải ship về, tính tiền ship luôn.

Bác @Trung_Peter vào làm jùm em cái bài viết với e mobile lên k thiết kế đẹp đc nếu đc làm cái Events luôn cũg đc
LIKE những quan trọng nhất là phải ship về, tính tiền ship luôn.
Tất nhiên rồi có đáng bnhju đâu bác chủ yếu ra đường nhận ra nhau ^^
Ơ bác là mem 4ME hả :) kaka thích câu này

Cái này mà có MOD or SMOD nào đứng ra thì ngon, dân thường sợ ít ai hưởng ứng. Bác lôi kéo MOD nào vào làm chủ trì vụ này đi.

Tham gia từ lúc web mới lập tới h chưa có cái nào nào liên wan tới mmo =]].
Thôi kì này quất đi

mỗi lần đi học, khi đến nhóm thuyết trình, và có những sữ kiện trọng đại, đều mặc áo MMO4ME Charity, tự nhiên thấy tự tin lên :p, giờ có thêm áo, chắc máu lửa hơn nữa

mỗi lần đi học, khi đến nhóm thuyết trình, và có những sữ kiện trọng đại, đều mặc áo MMO4ME Charity, tự nhiên thấy tự tin lên :p, giờ có thêm áo, chắc máu lửa hơn nữa
Bac dug ra lap topic ms di bac lap cai top đi

Có chủ trì thì để chiều coi topic này nhiều người hưởng ứng ko, nếu nhiều thì sẽ đứng ra lập top, chứ lập ra ko có ai thì .... hehe :D
Tìm.mẫu áo đi bác A Shin còn like bai em nua là đủ hju rồi chứ gì :)

Có chủ trì thì để chiều coi topic này nhiều người hưởng ứng ko, nếu nhiều thì sẽ đứng ra lập top, chứ lập ra ko có ai thì .... hehe :D
Bác lập ra ắt sẽ có nhiều anh em ủng hộ. :D:D:D. 4rum nào ngta cũng có áo mà mình lại là 4rum mmo, ngày nào cũng cày tiền, làm cái áo để khi nào off mang cho nó oách chứ bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week