Góp ý mod nên làm việc cho công tâm

Status
Not open for further replies.
Topic này thì dc cho là phản cảm đồi trụy http://mmo4me.com/showthread.php?51965-Giua-trua-mau-cam-chay-rong-rong-

Còn topic này chắc là ảnh nghệ thuật đúng ko ạ ? trang 144 nhé http://mmo4me.com/showthread.php?9868-Rua-mat-di-anh-em-Thuoc-bo-mat-TOBICOM/page144

Mod Mirinda band nick em thì cho làm ơn chỉ giúp em sự khác nhau giữa ảnh trong topic của em và topic của bác nokia với ạ :) nếu hợp lý em chấp nhận hình phạt còn ko mod nên xem xét lại việc hành xử của mình

Post bài linh tinh + ko dấu = cảnh cáo 1 ngày !
rinny6789 : chủ topic : post hình đồi trụy, cảnh cáo 3 ngày , tái phạm = 3 năm !

Đã nhận được lời giải thích như ko phục tý nào :(

Đụng chạm đến vần đề mát mẻ các bạn có vẻ ủng hộ chủ topic nhỉ, cái topic của Nokia thì là 1 seri hình có đẹp xấu lẫn lộn, còn topic của bạn chủ topic cái hình to đùng như đập vào mắt người ta , tôi cho đó là phản cảm , là đồi trụy tôi ban -đó là lý do nhé !

mod nói thế thì em chịu rồi
bên kia ảnh xấu có đẹp có sao ko có 1 lời cảnh cáo nào để các mem còn biết

mod xem hết cả 150 trang đi nhé xấu nó cũng tỉ lệ % ko ít đâu ạ
có cần em phải soi kĩ lại topic bên kia ko
em mới ví dụ 1 trang là trang 144 thôi
Mod giải thích như thế này thì em ko phục đâu ạ

Em thấy em ko đáng bị band nick

Mượn tạm nick ku Rôn vào post bài

Last edited by a moderator:

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
Ủng hộ em ruby

em ruby nói chỉ có chuẩn quá thôi.

Để nghị BAnned 1h .

Close thớt tại đây

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Đụng chạm đến vần đề mát mẻ các bạn có vẻ ủng hộ chủ topic nhỉ, cái topic của Nokia thì là 1 seri hình có đẹp xấu lẫn lộn, còn topic của bạn chủ topic cái hình to đùng như đập vào mắt người ta , tôi cho đó là phản cảm , là đồi trụy tôi ban -đó là lý do nhé ! :binhsua02:

Upvote 0

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Đụng chạm đến vần đề mát mẻ các bạn có vẻ ủng hộ chủ topic nhỉ, cái topic của Nokia thì là 1 seri hình có đẹp xấu lẫn lộn, còn topic của bạn chủ topic cái hình to đùng như đập vào mắt người ta , tôi cho đó là phản cảm , là đồi trụy tôi ban -đó là lý do nhé ! :binhsua02:

mod nói thế thì em chịu rồi
bên kia ảnh xấu có đẹp có sao ko có 1 lời cảnh cáo nào để các mem còn biết :)
mod xem hết cả 150 trang đi nhé xấu nó cũng tỉ lệ % ko ít đâu ạ :) có cần em phải soi kĩ lại topic bên kia ko :) em mới ví dụ 1 trang là trang 144 thôi
Mod giải thích như thế này thì em ko phục đâu ạ

Last edited by a moderator:
Upvote 0

quydem

Senior
Reactions
286
MR
0.000

bạn mod nói vậy cũng ko đúng rồi...mình thì ủng hộ baned nhưng ng up ảnh như vậy
nhưng ko đồng tính lắm với bạn, ko lẽ giờ ngta up ảnh có xấu có đẹp là ko bị baned....đã baned là baned cho hết.....

Upvote 0

svbkkimtien

Senior
Reactions
257
MR
0.000
cần phải thảo luận lại về vấn để sex mà bạn gì đó report..k phải nói k thích là toàn diển đàn k thích...tôi thấy 2 bác trên cũng như nhau..ảnh đẹp.đáng khuyến kích..còn việc các bạn nữ k thích nhìn thì các bạn có thể không cần xem....nếu hỏi tôi có thích k? thì tôi trả lời rằng " tôi rất thích " 1 đều rất bình thường...đây mà coi là đồi trụy à...Thân hình đẹp của 1 người con gái,được chiêm ngưỡng..đấy là cái đẹp...chứ không hề dung tục như bạn report....mod cần xem lại
Định nghĩa 1 ảnh đẹp nghệ thuật và 1 ảnh đồi trụy thì có thể bác đã biết...
ũng hộ bác ren 100%...

Upvote 0
cần phải thảo luận lại về vấn để sex mà bạn gì đó report..k phải nói k thích là toàn diển đàn k thích...tôi thấy 2 bác trên cũng như nhau..ảnh đẹp.đáng khuyến kích..còn việc các bạn nữ k thích nhìn thì các bạn có thể không cần xem....nếu hỏi tôi có thích k? thì tôi trả lời rằng " tôi rất thích " 1 đều rất bình thường...đây mà coi là đồi trụy à...Thân hình đẹp của 1 người con gái,được chiêm ngưỡng..đấy là cái đẹp...chứ không hề dung tục như bạn report....mod cần xem lại
Định nghĩa 1 ảnh đẹp nghệ thuật và 1 ảnh đồi trụy thì có thể bác đã biết...
ũng hộ bác ren 100%...

nói vậy
vậy bạn cứ qua mấy rum có thân hình đẹp mà chiêm ngưỡng
4rum mmo chứ có phải rum tìm " hình đẹp"
còn nếu nói đã che rồi thì lại ko đồng tình lắm....nói vậy a,e ptu vào mà post hình thì......

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week