Góp ý mod nên làm việc cho công tâm

Status
Not open for further replies.
Topic này thì dc cho là phản cảm đồi trụy http://mmo4me.com/showthread.php?51965-Giua-trua-mau-cam-chay-rong-rong-

Còn topic này chắc là ảnh nghệ thuật đúng ko ạ ? trang 144 nhé http://mmo4me.com/showthread.php?9868-Rua-mat-di-anh-em-Thuoc-bo-mat-TOBICOM/page144

Mod Mirinda band nick em thì cho làm ơn chỉ giúp em sự khác nhau giữa ảnh trong topic của em và topic của bác nokia với ạ :) nếu hợp lý em chấp nhận hình phạt còn ko mod nên xem xét lại việc hành xử của mình

Post bài linh tinh + ko dấu = cảnh cáo 1 ngày !
rinny6789 : chủ topic : post hình đồi trụy, cảnh cáo 3 ngày , tái phạm = 3 năm !

Đã nhận được lời giải thích như ko phục tý nào :(

Đụng chạm đến vần đề mát mẻ các bạn có vẻ ủng hộ chủ topic nhỉ, cái topic của Nokia thì là 1 seri hình có đẹp xấu lẫn lộn, còn topic của bạn chủ topic cái hình to đùng như đập vào mắt người ta , tôi cho đó là phản cảm , là đồi trụy tôi ban -đó là lý do nhé !

mod nói thế thì em chịu rồi
bên kia ảnh xấu có đẹp có sao ko có 1 lời cảnh cáo nào để các mem còn biết

mod xem hết cả 150 trang đi nhé xấu nó cũng tỉ lệ % ko ít đâu ạ
có cần em phải soi kĩ lại topic bên kia ko
em mới ví dụ 1 trang là trang 144 thôi
Mod giải thích như thế này thì em ko phục đâu ạ

Em thấy em ko đáng bị band nick

Mượn tạm nick ku Rôn vào post bài

Last edited by a moderator:

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Tớ nói thật, ở cái forum này đc mấy ng hiểu thế nào là hình nude nghệ thuật, trong khi hình phản cảm lại quá dễ nhận biết. 2 lĩnh vực này thường hay bị nhầm lẫn, đó cũng là trăn trở của bao nhà nhiếp ảnh nude, họ có nghề mà còn thế, thì các cậu việc gì cứ phải tranh luận dài dòng..

Cùng 1 bức ảnh nhưng 1 số cho là nghệ thuật, số khác cho là đồi trụy. Tóm lại chỉ là mức độ cảm nhận của mỗi ng, đừng khăng khăng nghĩ mình đúng hoàn toàn để lên án ng khác, và cũng đừng như vậy để cãi nhau khi ai đó ko cùng quan điểm. Anh có cách nhìn của anh, tôi cũng vậy, nhưng ko ai áp đặt cho ai, hãy tôn trọng ng khác để nhận đc chính điều đó từ họ..

Sự việc đơn giản chứ chẳng có j` nghiêm trọng. Các cậu cứ nói chuyện đàng hoàng lịch sự, đưa lên quan điểm của mình, rồi đánh giá cao ý kiến của nhau mà làm cơ sở giải quyết đôi bên vui vẻ. Còn vụ mod ban nick, nếu ban vì thấy mem có hành vi nói chuyện thô lỗ thì mình ko ý kiến, nhưng ban vì lý do ai đó post ảnh phản cảm, trong khi vẫn chưa có cơ sở thuyết phục thì có lẽ nên cân nhắc..

Tớ nghĩ nếu có thể thì làm một poll thăm dò để mọi ng ý kiến, ko sợ thiên vị, vì dù mod hay admin cũng ko bỏ quá 1 phiếu..

Upvote 0

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
:binhsua03: Thế mà sex cái gì, MOD nên xem lại về giới tính và thị giác đi nhé!

Upvote 0

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Tớ nói thật, ở cái forum này đc mấy ng hiểu thế nào là hình nude nghệ thuật, trong khi hình phản cảm lại quá dễ nhận biết. 2 lĩnh vực này thường hay bị nhầm lẫn, đó cũng là trăn trở của bao nhà nhiếp ảnh nude, họ có nghề mà còn thế, thì các cậu việc gì cứ phải tranh luận dài dòng..

Cùng 1 bức ảnh nhưng 1 số cho là nghệ thuật, số khác cho là đồi trụy. Tóm lại chỉ là mức độ cảm nhận của mỗi ng, đừng khăng khăng nghĩ mình đúng hoàn toàn để lên án ng khác, và cũng đừng như vậy để cãi nhau khi ai đó ko cùng quan điểm. Anh có cách nhìn của anh, tôi cũng vậy, nhưng ko ai áp đặt cho ai, hãy tôn trọng ng khác để nhận đc chính điều đó từ họ..

Sự việc đơn giản chứ chẳng có j` nghiêm trọng. Các cậu cứ nói chuyện đàng hoàng lịch sự, đưa lên quan điểm của mình, rồi đánh giá cao ý kiến của nhau mà làm cơ sở giải quyết đôi bên vui vẻ. Còn vụ mod ban nick, nếu ban vì thấy mem có hành vi nói chuyện thô lỗ thì mình ko ý kiến, nhưng ban vì lý do ai đó post ảnh phản cảm, trong khi vẫn chưa có cơ sở thuyết phục thì có lẽ nên cân nhắc..

Tớ nghĩ nếu có thể thì làm một poll thăm dò để mọi ng ý kiến, ko sợ thiên vị, vì dù mod hay admin cũng ko bỏ quá 1 phiếu..

chắc phải nhờ bác Shin và Only C vào bình luận về cái ảnh của em bác ạ :(

Upvote 0

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hình như vậy mình thấy không phải là ảnh nghệ thuật. Nhưng cũng không quá lộ liễu.
Có lẽ trường hợp này MOD mirinda hơi nhạy cảm. Chỉ nên ban những nội dung nude, sex, rùng rợn... thôi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week