Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
bấm stick chọn các ô, chon app reset rồi bấm RESET trên cùng nhé. hy vọng qua tháng sau có thời gian làm tiếp dự án nhỏ nhỏ này. :)

bấm stick chọn các ô, chon app reset rồi bấm RESET trên cùng nhé. hy vọng qua tháng sau có thời gian làm tiếp dự án nhỏ nhỏ này. :)
Bác ơi kiểm tra lại cái lưu retention ấy. Nó ko lưu thông tin hệ thống đang fake mà lưu thông tin thật của hệ thống. Mỗi lần khôi phục toàn ra thông tin thật thôi.

vừa làm thêm mấy con ip4 nữa thì thấy tool xoá ko hết được bác ơi, có con hết, có con không, ipad thì sạch 100%. Có cái năng nhất thì bị clear safari mở lên ko sạch, tất cả các app đều y nguyên xi như chưa ấn reset luôn. do ios 7 hay do tool kén máy vậy bác

vừa làm thêm mấy con ip4 nữa thì thấy tool xoá ko hết được bác ơi, có con hết, có con không, ipad thì sạch 100%. Có cái năng nhất thì bị clear safari mở lên ko sạch, tất cả các app đều y nguyên xi như chưa ấn reset luôn. do ios 7 hay do tool kén máy vậy bác
tool đang lôi voi ios 7 nhe bạn . ios 8x thi oke

Bác thớt pro quá, e đang học về làm tweak cydia, nếu ko phiền thì thớt có thẻ chỉ mình vài đường đc ko :D

sao mình cứ bị cái lỗi bắt nhập mật khẩu id apple trog khi đã tắt cái chỗ nhập mật khẩu trog cài đặt rồi nhỉ, có cách nào fix ko thớt ơi

sao mình cứ bị cái lỗi bắt nhập mật khẩu id apple trog khi đã tắt cái chỗ nhập mật khẩu trog cài đặt rồi nhỉ, có cách nào fix ko thớt ơi
đấy đang là lỗi của tool mà bác :D chờ bản update của thớt để được fix thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week