góp ý về VLTK phiên bản mmo

thế còn bí kíp 9x thì sao. theo mình nghĩ chỉ săn boss hk mới có.
cái này thì có thể là từ săn boss hk hoặc từ nv dã tẩu

Mình sẽ yêu cầu admin làm làm sao cho việc những vật phẩm quý sẽ rất hiếm để ko ảnh hưởng nhiều đến game :D

- - - Updated - - -

mà chừng nào mới ra mắt đây chủ thớt
Mình đang đợi chốt ý kiến từ các bạn. Đến 0h ngày mai sẽ gửi tất cả yêu cầu cho admin và hỏi về ngày ra mắt sv :D

Tu luyện lv sẽ không hề dễ dàng và có nhiều event nhưng ko để anh em lên cấp nhanh (mất vui ) :D

có nặng máy ko ta ;)) !
ko biết nữa >.<
vnpt 275k/ tháng ko biết chịu nổi mấy tài khoản đây, chắc phải qua bên internet cáp quang bên kia câu trôm quá ;))

- - - Updated - - -

Tính cắm con ngũ độc bùa, côn lôn bùa, nga mi buff, Thiếu lâm-TN vân long kích- VD kiếm cày tiền, thiên nhẫn thiên ngoại (chính)
>.<

Báo danh:
-Thiếu lâm cày tiền - sau này theo bổng biến thái
- Ngũ độc đao lai bùa
- Nga mi buff
- Thiên nhẫn VKL cày tiền
- Thiên nhẫn TNLT (chính)
- VD Kiếm cày tiền - Sau chuyển qua khí chiến tk
:m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135:

CBRồng 1 thời làm nv 9x mới có kill lúc dó bí kíp éo có lun :m020: luyện tới lv 111 mới 19 kill rồng rồi bắt dầu canh máy 30 bình mana out ra out vô + 1% kill =]] còn dâu là VLâm bá dạo bây h` ..... mình mới nghĩ võ lâm gần 1 năm nay Táo Tình Yêu Phù Dung :m098:

ko biết nữa >.<
vnpt 275k/ tháng ko biết chịu nổi mấy tài khoản đây, chắc phải qua bên internet cáp quang bên kia câu trôm quá ;))

- - - Updated - - -

Tính cắm con ngũ độc bùa, côn lôn bùa, nga mi buff, Thiếu lâm-TN vân long kích- VD kiếm cày tiền, thiên nhẫn thiên ngoại (chính)
>.<

bác này chỉ cách auto cho con thiên nhẫn cày tiền với :)

admin bảo tích hợp auto ngay trong game nên có thể cắm khi cần :D

ý mình nói là sd auto cho con TN tự đánh, tự lượm đồ, tự về thánh bán đồ, rồi quay lại bãi cày tiếp, được vậy là mừng rồi, lâu lâu có khối k vạn bán hehe

ý mình nói là sd auto cho con TN tự đánh, tự lượm đồ, tự về thánh bán đồ, rồi quay lại bãi cày tiếp, được vậy là mừng rồi, lâu lâu có khối k vạn bán hehe
ko biết auto có đc như thế ko :D

máy mình 2gb , vẫn đang đau đầu vì ko cài đc game vltk , mỗi lần chơi là phải ra quán , có pro nào giúp mình cài game a-z , và cách đóng băng máy ko ? yh langtuphi_qn
mấy bác đang bàn về server nào thế

auto ko hỗ trợ nhiều thế đâu bạn ạ . tự đánh lượm đồ bơm máu mana (có thể có auto lượm tiền để phù hợp với các bạn) . còn nhiều hơn thế thì toàn auto chơi chứ không phải người chơi

auto ko hỗ trợ nhiều thế đâu bạn ạ . tự đánh lượm đồ bơm máu mana (có thể có auto lượm tiền để phù hợp với các bạn) . còn nhiều hơn thế thì toàn auto chơi chứ không phải người chơi
vậy có thể tự tạo auto đc ko :D trước thấy có nhiều auto tích hợp cả tự về thành, cất tiền, mua máu mana rồi lên lại chỗ cũ :D

:)lúc trước mình chỉnh được nhưng nó không tự bán đồ thôi

như thế sẽ loạn hết bạn ạ thống nhất chỉ sử dụng auto trong game . còn việc auto làm nhiều thứ chỉ lợi cho người cày tiền rồi bán . làm lũng đoạn thị trường và tăng giá trị đồ lên khó cho người chơi thôi

như thế sẽ loạn hết bạn ạ thống nhất chỉ sử dụng auto trong game . còn việc auto làm nhiều thứ chỉ lợi cho người cày tiền rồi bán . làm lũng đoạn thị trường và tăng giá trị đồ lên khó cho người chơi thôi
ok vậy cũng đc :D
Kiểu này cắm chuột phải có nga mi bên rùi :D

nếu ko có gì thay đổi chốt ý kiến vào 0h đêm nay thì khi nào mới ra server mới hả bạn :D

Mình 1 là Fan VLTK , nhưng theo mình nghĩ võ lâm thời đầu hay hơn , lúc đó đồ đạc quý giá , bôn tiêu đắt chỉ sau phiên vũ, sau đó đến chiếu dạ ngọc sư tử , còn có cả túc sương , VLTK như vậy mình thấy rất hay .

1 yếu tố quan trọng để game lâu dài là không nên cho quá nhiều đồ xịn , dẫn đến lạm phát trong game .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week