góp ý về VLTK phiên bản mmo

chuẩn bị máy chủ với thay đổi nhiều thứ để phù hợp với yêu cầu của các bạn cũng cần 1 khoảng thời gian chứ :binhsua43:
Vậy thì cứ chuẩn bị khoảng gần 1 tháng nữa cũng đc, để gần tết anh em nghỉ tết rùi chiến là vừa :D
Giờ tập trung cày tiền để cuối năm về nhà cày vl :D

Game nên : Chỉ có đồ xanh , đồ hoàng kim là lớn nhất săn boss rớt ra thôi .
Không nên rớt tiền , chỉ nên rớt vật phẩm để bán lấy tiền .
Không cho phép 2 tài khoản sử dụng trên 1 IP (Kiểm tra bằng cái seri ổ cứng luôn càng tốt ) . Hạn chế nạn cày tiền :(
Không kỳ trân các , bán vật phẩm trên trang web , chỉ thu phí theo tháng như Phồng Tôm Truyền Kỳ 10-20 ngàn / tháng là ổn rồi .

Dân mmo khá đông nên bạn cũng k nên lo về việc lỗ vốn khi thuê VPS . Kí được hợp đồng với VDC càng tốt =))

Max

Last edited by a moderator:
Không nên rớt tiền , chỉ nên rớt vật phẩm để bán lấy tiền . Hạn chế nạn cày tiền :(
Không kỳ trân các , bán vật phẩm trên trang web , chỉ thu phí theo tháng như Phồng Tôm Truyền Kỳ 10-20 ngàn / tháng là ổn rồi .

Dân mmo khá đông nên bạn cũng k nên về việc lỗ vốn khi thuê VPS . Kí được hợp đồng với VDC càng tốt =))

Max

không rớt tiền thì lấy tiền đâu đi tống kim chơi :binhsua38::binhsua39:

Không nên rớt tiền , chỉ nên rớt vật phẩm để bán lấy tiền . Hạn chế nạn cày tiền :(

Dân mmo khá đông nên bạn cũng k nên về việc lỗ vốn khi thuê VPS . Kí được hợp đồng với VDC càng tốt =))

Max

Không rớt tiền thì tiền đâu mua máu

Mà cái này có onl dc ko thế ! Nếu mà Mạng Lan thì cứ làm sever đồ khủng cũng dc ! Mình ta vô đối ! Còn nếu Online luôn thì Theo lão Max là ok ! ;))

Không nên rớt tiền , chỉ nên rớt vật phẩm để bán lấy tiền .
Không cho phép 2 tài khoản sử dụng trên 1 IP (Kiểm tra bằng cái seri ổ cứng luôn càng tốt ) . Hạn chế nạn cày tiền :(

Dân mmo khá đông nên bạn cũng k nên lo về việc lỗ vốn khi thuê VPS . Kí được hợp đồng với VDC càng tốt =))

Max
Đồ HK boss ko nói, còn đồ hk an bang, định quốc.... mình đã nói lí do, nó ko quá chênh lệch với đồ xanh và nó liên quan đến phần thưởng các cuộc thi, nhiệm vụ làm hấp dẫn hơn
Còn việc giới hạn ID /IP với game thì pó tay với cậu =)) , game càng nhiều càng vui chứ có phải cày tiền đâu mà sợ nát :))
Mình ủng hộ việc ko bán đồ kì trân bảo vật trên shop,web
Còn việc thu phí thì mình cũng ủng hộ cậu :D

còn việc cày tiền thì phải >8,9x mới có đủ skill để cày tiền nhá còn dưới đó thì cày chật vật ko đủ tiền mua máu mana kìa :))
Việc ko cho rớt tiền chắc ko có ai đồng ý đâu :D

Đồ HK boss ko nói, còn đồ hk an bang, định quốc.... mình đã nói lí do, nó ko quá chênh lệch với đồ xanh và nó liên quan đến phần thưởng các cuộc thi, nhiệm vụ làm hấp dẫn hơn
Còn việc giới hạn ID /IP với game thì pó tay với cậu =)) , game càng nhiều càng vui chứ có phải cày tiền đâu mà sợ nát :))
Mình ủng hộ việc ko bán đồ kì trân bảo vật trên shop,web
Còn việc thu phí thì mình cũng ủng hộ cậu :D

còn việc cày tiền thì phải >8,9x mới có đủ skill để cày tiền nhá còn dưới đó thì cày chật vật ko đủ tiền mua máu mana kìa :))
Việc ko cho rớt tiền chắc ko có ai đồng ý đâu :D

Lan hay Online thế ! Sever có chắc chắn ổn định ko ?? Để còn tham gia chứ chơi dc dăm 3 bữa cái bị Dos thì bó cẳng =)) !

:binhsua37: đã nói các bạn cứ vào sv chơi thử đi đã rồi góp ý sau

Lan hay Online thế ! Sever có chắc chắn ổn định ko ?? Để còn tham gia chứ chơi dc dăm 3 bữa cái bị Dos thì bó cẳng =)) !
vào forum g4viet.com thì biết, mình thấy bên comicvn.net giới thiệu bên đó là phiên bản 2 chơi sướng nên mới qua hỏi thử :D
Còn forum bên đó hoạt động lâu rùi và mem cũng khá đông. Nhưng muốn có sv mới để anh em cày công bằng :D
Tất nhiên là online chứ LAN chơi làm gì :D

Thu phí theo tháng để duy tri sever. còn đồ thì phải tự cày lên.

online chơi mới sướng mà ... 1 tháng nữa bạn mở sever cũng dc . chỉ có điều mình mong nó quá mong còn hơn tết đấy:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

1 ngày em cày captcha 10 tiếng, 5 tiếng đi học, 8 tiếng đi ngủ, 1 vệ sinh cá nhân
nhưng em cắm vltk 24/24 =))

ra tết mở cũng được. để tết còn đi chơi, chứ tết mà ngồi cắm đầu cày game ko hay cho lắm. ai đồng ý không.

:m146: Huyet vừa cày vltk vừa cày JAV sướng vãi ra ấy chứ nhĩ
lúc đang tống kim mà kìm ko đc thì ưu tiên quay tay hay ưu tiên giết địch =))

- - - Updated - - -

ra tết mở cũng được. để tết còn đi chơi, chứ tết mà ngồi cắm đầu cày game ko hay cho lắm. ai đồng ý không.
khoảng 1 tháng nữa trước nghỉ tết cũng đc, tết em trốn ở nhà cày tiền với cày game chứ ko đi đâu cho đỡ tốn tiền lì xì bác ạ >.<

- - - Updated - - -

Thu phí theo tháng để duy tri sever. còn đồ thì phải tự cày lên.
uk, mình cũng nghĩ như bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week