Suggest Góp ý việc sell trade buy trên mmo4me

cnd

Kindness
Pre-verified
Reactions
454
MR
0.546
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít. Em thấy nhiều dịch vụ đã được mở cho phép đóng BH song nhiều cái lặt vặt khác thì chưa được.
Và nhiều người không thích đóng BH (lý do thì tùy mỗi người) nên mình xin góp ý với BQT như sau.
Đối với Toppic sell trade hay buy đối với người không có BH thì khách hàng ĐƯỢC QUYỀN yêu cầu chủ toppic trung gian.
Nếu chủ top không chấp nhận thì close và band cho nó lẹ ạ
, vì về lâu về dài cũng sẽ nuôi mộng (chả ai biết được, đến người đóng BH còn lùm xùm ạ)
Fee: thì nếu ai fairplay thì chịu ạ, không thì cưa đôi cho lẹ.
Nói không với scam và âm mưu scam.
;)

thực ra cái này có 1 vấn đề nhỏ , là fee trung gian và fee chuyển tiền .

vì mình bán món hàng ra mong muốn thu về 100k , nhưng vì luật trung gian , nên mất 10k tiền fee , còn 90k thì cũng khổ .

Vì cơ bản luật để bảo vệ mem , nhưng mà nếu ra luật này thì lại mang tiếng là ép mọi người phải mất tiền cho trung gian =,=
Chuẩn bác :D

Upvote 0
người ta bán buôn kiểu mùa vụ thì đóng phí cũng mệt :D
chưa kể mấy bác bán hàng 10k - 120 :D
topic không bảo hiểm thì mọi người có thể tự bảo vệ mình mà :):)

Upvote 0
các bác cho e hỏi , tình hình là em có 1 ít str đợt trc giờ chuyển sang trang bx rồi em chuyển sang coinbase ( đã nhận đc btc xác nhận luôn trong gmail ạ) nhưng không hiểu làm sao chiều e vào acc ở cb thì nó đồi verify mail xong ấn mãi không thấy đâu @@( không vào đc acc luôn ) vậy là e send mail cho support ở cái chát ý ạ... :(xong nó bảo nó verifyed cho em rồi.nhưng khi vào acc ở cb đó thì lại như là acc ms luôn ạ @@ address ví cũng khác luôn, vào trong gmail kick vào cái nhận btc ở ví thì hiện ra ví đó không tồn tại nữa ( mậc dù vẫn là gmail đó).......huhuhu, các bác giúp e lấy lại đc hậu tạ thẻ 100k đt ạ :(((((( xin lỗi vì em đã spam ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week