Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

sao em nhập brownmoon được có 100 pint vậy bác
Chắc bạn chưa đọc mấy post phía trên của mình. Fake ip uk trước khi nhập bonus code mới nhận được max points!
bác nói sao chứ em thấy nó nát lâu rồi, app mới thì chẳng thấy, toàn là mấy app cũ, rate thì giảm hẳn, 1 tuần chỉ kiếm được 1 $, chán vãi.
Mỗi người một cách làm bạn ạ :D Thật ra thì reward nào rồi cũng đến lúc số lượng app giảm dần. Ngay như AB bạn đang chơi cũng thế thôi, mem mới thì có nhiều app, còn mem cũ thì ăn nhiều rồi tất nhiên nó phải hết, chuyện thường tình thế thôi :D

Chắc bạn chưa đọc mấy post phía trên của mình. Fake ip uk trước khi nhập bonus code mới nhận được max points!

Mỗi người một cách làm bạn ạ :D Thật ra thì reward nào rồi cũng đến lúc số lượng app giảm dần. Ngay như AB bạn đang chơi cũng thế thôi, mem mới thì có nhiều app, còn mem cũ thì ăn nhiều rồi tất nhiên nó phải hết, chuyện thường tình thế thôi :D
Nhưng thu nhập gấp 10 lần thằng PR của bác nhé.:p:p:D

Mình cũng góp 1 poof mới của PR. Chắc hok bằng AB nhỉ.

Cái đó mình cũng không nhớ. Nhưng hiện tại đang redeem 2 cái mỗi cái gần 20$ nữa mà chưa thấy gì hix. Redeem từ hôm qua, bt mọi hôm là có rồi mà hôm nay hok thấy gì.

Cái đó mình cũng không nhớ. Nhưng hiện tại đang redeem 2 cái mỗi cái gần 20$ nữa mà chưa thấy gì hix. Redeem từ hôm qua, bt mọi hôm là có rồi mà hôm nay hok thấy gì.
Mình cũng rd khoảng 20$ từ sáng nay mà đến giờ vẫn chưa thấy paid. Sms cho thằng admin mà cũng chưa thấy nó reply, chắc phải 1-2h nữa bên đó nó mới làm việc.
Chơi cái này nhiều vậy luôn à , sao em nghe ai nói chơi 3 ngày chưa đc 1$ :confused:
Cao nhân nhiều lắm bạn ạ :D Mình nhặt nhạnh 1-2$ cũng vui rồi :D

Bạn post cái hình app offer của photorewards mình xem với. Sao của mình giờ ko có offer nào nhỉ? Mặc dù đã fake ip các kiểu. Chỉ có offer upload ảnh của các thành viên thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week