Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

nhập code "onegame" cho em kiếm chút đỉnh, em có hai máy 1 iphone 4, và 1 iphone 3gs không có bản nào có ios7 cả thì làm sao vậy các bác

vừa cho bác 1 phát đấy, lưu ý là sau khi restart quảng cáo thì chọn những cái ko lưu dữ liệu ở máy như expedia hotel hay preciline để cày nhé.
Những cái lưu dữ liệu kiểu kiểu như game chưa chắc đã được + point đâu. cố gắng acc phụ cũng đc 750 point để ăn 2 đầu cho nó nhiều.
Trước em chơi appbounty kiểu này 1 ngày được ~ 40$ cơ, mà được có 1 tuần nó phát hiện ra nó reject hết.
Cái này 1 là fix được thì sống, 2 là chết :D
nhập code "onegame" cho em kiếm chút đỉnh, em có hai máy 1 iphone 4, và 1 iphone 3gs không có bản nào có ios7 cả thì làm sao vậy các bác, khong tim thay restart dau ca ?

Last edited:
Newbie cho hỏi , sao down app về rồi mà ko cho up ảnh lên vậy ??? , mà cái bước nhập code đó là sau khi down + up ảnh mới đc nhập hay chỉ việc down thôi rồi nhập :D

1 code dc co 4 lần. Mà VPN one click thì bị chặn. Dùng gì để enter code dc cao điểm cấy ?

mỗi lần ref được bao nhiêu bạn. Nếu ít thì hợp tác chơi với mình nè mỗi lần ref mình được 854 point

Nó báo sorry.... và chỉ nhận đc 100point :)). VPN theo key thì toàn timeout :))
Down app thì toàn báo éo chơi đc ở ip của bạn ( đã fake:)

1 code dc co 4 lần. Mà VPN one click thì bị chặn. Dùng gì để enter code dc cao điểm cấy ?
có bác nào tặng code "onegame" được 815 points không?Hôm qua không biết được bác nào tặng 3 nhát, thank các bác.
Mà các bác cho hỏi khi restart cái theo dõi quảng cáo có bị mất dữ liệu không vậy (ví dụ như ảnh, số diện thoại trong iphone ấy), tại e tính mượn máy của bà chị làm mà sợ bị mất dữ liệu, nên hỏi trước, bác nào làm rồi chỉ giáo cái, Thank.

Có bác nào ủng hộ em không code "onegame", em mới lên lever, nhờ các bác ủng hộ. thank

ko đc đâu các thím ơi... cái cheat ref này nó fix lâu rồi.... còn proof của bác kia là làm kiểu khác chứ ko phải cheat ref nhé... chia buồn cùng các thím... ai lên ios 7 rồi thì giờ ngồi khóc @@

ko đc đâu các thím ơi... cái cheat ref này nó fix lâu rồi.... còn proof của bác kia là làm kiểu khác chứ ko phải cheat ref nhé... chia buồn cùng các thím... ai lên ios 7 rồi thì giờ ngồi khóc @@
sao hôm qua các bác ref được mà, ref ầm ầm lên points kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week