Analysis Group hỗ trợ giúp đỡ mọi người còn đang bơ vơ ở biển khơi hoặc lưu lạc ngoài sa mạc

Bựa cm :)) , ai tính theo ông này suy nghĩ lại đi , lên lúc hối hận ko kịp :)) , ăn trên đầu người ta đấy
xin lỗi bạn nhé, mình ko biết bạn là ai, bạn ko đọc được nội dung topic hay cố tình mún phá thì cũng phải suy xét lại nhé..mình ko ép mọi người phải làm theo. ..bạn comment như thế thì không công bằng cho lắm..phải chăng lỗi lầm nào đó trong quá khứ của mình làm bạn phật ý chăng...?

xin lỗi bạn nhé, mình ko biết bạn là ai, bạn ko đọc được nội dung topic hay cố tình mún phá thì cũng phải suy xét lại nhé..mình ko ép mọi người phải làm theo. ..bạn comment như thế thì không công bằng cho lắm..phải chăng lỗi lầm nào đó trong quá khứ của mình làm bạn phật ý chăng...?
Phá cái quần què :p:p:p , sự thật thì mất lòng thôi

Phá cái quần què :p:p:p , sự thật thì mất lòng thôi
bạn cố tình ko hiểu topic này lập ra để làm gì sao..mình chỉ hỗ trợ và định hướng thôi nhé..ko có tính chất tuyển mem...

Giờ mình nói các bạn hông tin đâu , thôi thì cứ theo ổng lấy đc cách làm rồi tự tách ra làm riêng nhé : )) , làm chung ko yên vs ổng đâu mấy bạn à

Giờ mình nói các bạn hông tin đâu , thôi thì cứ theo ổng lấy đc cách làm rồi tự tách ra làm riêng nhé : )) , làm chung ko yên vs ổng đâu mấy bạn à

cám ơn những lời tốt đẹp của bạn..mong bạn có những tháng ngày hạnh phúc bên con đường mình đang đi

Thằng này mất dạy bỏ mịa, toàn đòi ăn trên đầu người ta. Sống như vậy không ai chơi được đâu, mấy bro cứ thử làm việc chung là biết ah. Trình độ thì cũng tầm trung mà làm như giỏi lắm, rõ chán :mad:

Thằng này mất dạy bỏ mịa, toàn đòi ăn trên đầu người ta. Sống như vậy không ai chơi được đâu, mấy bro cứ thử làm việc chung là biết ah. Trình độ thì cũng tầm trung mà làm như giỏi lắm, rõ chán :mad:
vì những câu trả lời của cậu nên mới sinh ra những loại người như cậu nói đấy...về học lại cách làm cho người khác dễ chịu đi nhé

vì những câu trả lời của cậu nên mới sinh ra những loại người như cậu nói đấy...về học lại cách làm cho người khác dễ chịu đi nhé
Không có lửa sao có khói, ông sống đàng hoàng thì chẳng ai rảnh mà vô nói ông hết, nói như thế là các bro biết joun là người như thế nào rồi chứ gì, tôi nói thật với ông chứ xem lại cách chơi của mình đi, phải chừa cho người khác ăn nữa chứ. Sống lợi dụng vậy ai sống được với mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week