Analysis Group hỗ trợ giúp đỡ mọi người còn đang bơ vơ ở biển khơi hoặc lưu lạc ngoài sa mạc

Thằng này mất dạy bỏ mịa, toàn đòi ăn trên đầu người ta. Sống như vậy không ai chơi được đâu, mấy bro cứ thử làm việc chung là biết ah. Trình độ thì cũng tầm trung mà làm như giỏi lắm, rõ chán :mad:

Mọi người cứ ném đá hoài vậy. Những gì trong quá khứ qua rồi, kiến thức của chủ thớt rất có ích cho newbie đấy. Học được ở bác này tính kiên trì, thất bại ko nản. Trình độ của bác này khủng đấy, chẳng qua là bác ấy ko show bí kíp ra thôi

Mọi người cứ ném đá hoài vậy. Những gì trong quá khứ qua rồi, kiến thức của chủ thớt rất có ích cho newbie đấy. Học được ở bác này tính kiên trì, thất bại ko nản. Trình độ của bác này khủng đấy, chẳng qua là bác ấy ko show bí kíp ra thôi
bác cứ làm đi rồi biết, bác thử ko còn giá trị lợi dụng coi xem nó coi bác ra cái gì, còn kiên trì á bác biết bao nhiêu về thằng này mà bác phán gê vậy, mình làm việc với nó 1 thời gian dài rồi gặp mặt cũng gặp rồi, tai tiếng bác này thì đầy người biết rồi mở topic ra cái là người ta nói rồi, bác vô mấy topic khác có mấy người như thế ko, quan trọng là cái uy tín tụi mình vô nói mục đích là để newbie biết chứ bị lừa rồi thì cũng có lấy lại được đâu

bác cứ làm đi rồi biết, bác thử ko còn giá trị lợi dụng coi xem nó coi bác ra cái gì, còn kiên trì á bác biết bao nhiêu về thằng này mà bác phán gê vậy, mình làm việc với nó 1 thời gian dài rồi gặp mặt cũng gặp rồi, tai tiếng bác này thì đầy người biết rồi mở topic ra cái là người ta nói rồi, bác vô mấy topic khác có mấy người như thế ko, quan trọng là cái uy tín tụi mình vô nói mục đích là để newbie biết chứ bị lừa rồi thì cũng có lấy lại được đâu

bạn nói những điều này thì tớ ko ghét cậu..nhưng những người đang tham gia sẽ đánh giá cậu đang phá những kiến thức mà đáng ra họ phải có.

Bác ko biết rồi, t làm việc với thớt cũng phải hơn 1 năm rưỡi rồi , thớt thế nào t biết mới dám nói là thớt có tính kiên trì chứ. Ai cũng có lỗi lầm, quan trọng là bây giờ thế nào thôi. Như t đây thớt ko lợi dụng gì cả, giờ ko làm cho thớt nữa nhưng có gì hay vẫn bảo cho t. Nhờ thớt t mới làm off được như ngày hôm nay đấy.

haizz. Mấy ông cãi nhau làm cái gì.
Về sau thì chưa rõ. nhưng theo cái tít thì thớt muốn giúp đỡ. Còn đỡ hơn mấy ông ăn 1 mình, pê mờ thì chảnh vờ lờ, cũng khó trách đó là miếng cơm của các ông.
Người mới zô thì chẳng biết gì, những cái gì làm đc ở 4r này đầy, nhưng làm đc mà có thu nhập thì đc bao nhiêu ? 90% để tuyển ref cmnr, thấy ngon chạy theo các ông, người ta ăn đc 1, các ống ăn đc 0.1, nhưng 10 thằng theo các ông đã có thêm 1 rồi, chẳng đáng là bao thế là newbie từ bỏ. đến khi từ bỏ Up line đã có lời từ downline rồi. theo ko đc -> bỏ -> upline đã có lời từ thất bại của downline rồi.
Nhưng đã có ở cái 4r này thì đa số là nát rồi. có mấy lĩnh vực còn chiến tốt thì nói thật ko phải ai cũng có khả năng đó.
Nói tóm lại old mem cũng chẳng ra làm sao, trách gì newbie.
Việc ai cứ làm thôi.

bạn nói những điều này thì tớ ko ghét cậu..nhưng những người đang tham gia sẽ đánh giá cậu đang phá những kiến thức mà đáng ra họ phải có.
um thì ai có hứng thú thì vô gr joun thôi, để cho joun chỉ dạy những kiến thức đang ra phải có chứ (nghe câu này buồn cười thật), quyết định là của mọi người thôi, biết gì thì nói vậy thôi mọi người tự biết chọn lọc những thông tin nào đúng chứ. Joun nên xem lại cách sống đi, sống ảo cũng chẳng ra gì, sống ở cuộc sống bình thường cũng thế không biết đối nhân sử thế gì hết á, không tự xem lại bản thân không sớm thì muộn cũng có đứa nó úp sọt cho đây :D

group ve offer ak??

da add yahoo, yahoo minh chu k nhe

Về sau thì chưa rõ. nhưng theo cái tít thì thớt muốn giúp đỡ. Còn đỡ hơn mấy ông ăn 1 mình, pê mờ thì chảnh vờ lờ, cũng khó trách đó là miếng cơm của các ông.
Người mới zô thì chẳng biết gì, những cái gì làm đc ở 4r này đầy, nhưng làm đc mà có thu nhập thì đc bao nhiêu ? 90% để tuyển ref cmnr, thấy ngon chạy theo các ông, người ta ăn đc 1, các ống ăn đc 0.1, nhưng 10 thằng theo các ông đã có thêm 1 rồi, chẳng đáng là bao thế là newbie từ bỏ. đến khi từ bỏ Up line đã có lời từ downline rồi. theo ko đc -> bỏ -> upline đã có lời từ thất bại của downline rồi.
Nhưng đã có ở cái 4r này thì đa số là nát rồi. có mấy lĩnh vực còn chiến tốt thì nói thật ko phải ai cũng có khả năng đó.
Việc ai cứ làm thôi.
bác nói chính xác, thằng này old mem pm nó còn ko thèm trả lời ấy chứ mà trong khi đó ko phải pm để xin xỏ hay nhờ nó giúp gì hết, mình gét nhất là cái kiểu lợi dụng nhau chán xong éo thèm xem người ta ra gì nên mới nói chứ ko chẳng cãi làm gì cho mệt

bác nói chính xác, thằng này old mem pm nó còn ko thèm trả lời ấy chứ mà trong khi đó ko phải pm để xin xỏ hay nhờ nó giúp gì hết, mình gét nhất là cái kiểu lợi dụng nhau chán xong éo thèm xem người ta ra gì nên mới nói chứ ko chẳng cãi làm gì cho mệt
thím cứ để đó đi. người ta có ý tốt thì sao. mới nc qua qua thấy cũng ko có gì. theo G xem có học hỏi gì đc ko :D

Cũng vì những lời thế này mà mấy bạn nữ bị ổng lừa , thui dẹp m* nó đi jou ơi -________-
Chị ko được bực :mad:!!
Nhớ đấy"Ko được bực":mad:

Các thím cứ tham gia vào group này xem thế nào, thành công hay không còn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố, trong đó còn phụ thuộc vào " cơ duyên" nữa. Vả lại làm dâu trăm họ rất khó, được lòng người này lại mất lòng người kia, Thớt nói rồi đấy, hợp thì ở không hợp thì các thím có thể đi mà.
P/s: các thím newbie nên tham gia vì hiện giờ tìm được người dẫn dắt vào con đường offer khó như đi tìm vàng ý

Last edited:
Việc ai cứ làm thôi.

:D Hơi hơi chuẩn.
Còn một cái nữa là nhiều bạn newbie chưa học đến nơi đến chốn, lừa thầy phản bạn, ăn cháo đá bát nên các bro không muốn dạy newbie nữa.
Mỗi ngày mình rep tầm 20 cái Y!M, nhưng trả lời xong thì các bạn trẻ đi sạch, hôm sau có chuyện muốn nhờ các bạn ấy lại tỉnh bơ như chưa từng quen :p Có cậu làm REF cho người khác nhưng lại PM mình hỏi cách làm ?? Nhiệt tình chỉ dạy xong cũng lượn. (Đấy là mình cũng là newbie nói chứ không phải lão làng đâu đấy :D )

:D Hơi hơi chuẩn.
Còn một cái nữa là nhiều bạn newbie chưa học đến nơi đến chốn, lừa thầy phản bạn, ăn cháo đá bát nên các bro không muốn dạy newbie nữa.
Mỗi ngày mình rep tầm 20 cái Y!M, nhưng trả lời xong thì các bạn trẻ đi sạch, hôm sau có chuyện muốn nhờ các bạn ấy lại tỉnh bơ như chưa từng quen :p Có cậu làm REF cho người khác nhưng lại PM mình hỏi cách làm ?? Nhiệt tình chỉ dạy xong cũng lượn. (Đấy là mình cũng là newbie nói chứ không phải lão làng đâu đấy :D )
cũng đúng. con sâu làm dầu nồi canh.
Như kiểu share tut inbox. 1 lúc sau 3-4 cái toppic share tut tương tự :D khổ mấy thằng tử tế ngồi há mồm :Dchơi đc với 1 bác pro bác ấy giúp thì ngon. 2 thằng cùng ăn. Cơ mà pm có bao giờ trả lời mà làm thân :D

mình đã phải suy nghĩ rất nhiều mới mở topic này...và sẽ đấu tranh đến cùng...ai cũng có quyền chọn lựa...và tốt nhất là dừng tranh cãi tại đây..nếu có vấn đề gì xin lập 1 topic khác mình sẽ qua đó chất vấn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week