Group Scarlet tuyển Member chiến offer năm 2013 .(Topic chính thức của Group Scarlet)

Up hộ thằng này
Nói thật đừng ai dây vào nó,bị điên bẩm sinh
Trình độ thì ngu nhưng lúc nào cũng ra vẻ mình pro
Master_Jounouchi nổi tiếng rồi ko tin seach là ra nhé các bạn :))

Up hộ thằng này

Ccmnr :binhsua02: Master_Jounouchi Anh ấy rất chi là bá đạo về mặt ngu học ... :binhsua08:

Up hộ thằng này

Mong Mod Banner hết những member thế này nhé...

- - - Updated - - -

Ccmnr :binhsua02: Master_Jounouchi Anh ấy rất chi là bá đạo về mặt ngu học ... :binhsua08:

Xin lỗi nhé Long... tớ ngu học vậy lúc đó cậu vào nhóm tớ làm gì ? Phải chăng thấy tài năng kém cỏi nên cố tình dùng những lời lẽ không hay như thế... COn người ai cũng có lúc thế này thế kia.. nhưng cậu quá nóng tánh, chả làm nên trò trống gì...Mong mod Ban luôn thằng này đi... MMO ko có luật dành cho hạng người này à...

hài vãi

Mong Mod Banner hết những member thế này nhé...

- - - Updated - - -

Xin lỗi nhé Long... tớ ngu học vậy lúc đó cậu vào nhóm tớ làm gì ? Phải chăng thấy tài năng kém cỏi nên cố tình dùng những lời lẽ không hay như thế... COn người ai cũng có lúc thế này thế kia.. nhưng cậu quá nóng tánh, chả làm nên trò trống gì...Mong mod Ban luôn thằng này đi... MMO ko có luật dành cho hạng người này à...

Scam của tao mất 2$ , hút máu member... ăn gian sock và của Ae ! khắm bụa vô đối ! đợi vài hôm nữa tao free time up cai thread quăng mày ít lựu đạn chơi :binhsua06:

Mình là SUP
Tuyển thêm vài bạn làm Paidtopia US...

==> Có thể chịu được khó khăn...
==> Có cấp sock hoặc HMA theo yêu cầu của Mem...
==> Làm lâu dài sẽ được cấp sock xịn hơn để chiến off...
==> Được cấp list off và tiếp xúc với nhiều bạn trong nhóm...
==> Được tham gia nhiều hoạt động của nhóm khi nhóm ổn định...

cho minh xin mot chan lam dc ko bna
minh la nguoi moi co gi xin chi giao dum
yh:[email protected]

chào bạn bạn còn tuyển mem ko? cho mình 1 chân nhé

Mình là SUP
Tuyển thêm vài bạn làm Paidtopia US , Banner US (daily), ...

==> Có thể chịu được khó khăn...nhiệt độ của off...
==> Có cấp sock hoặc HMA theo yêu cầu của Mem...
==> Làm lâu dài sẽ được cấp sock xịn hơn để chiến off...
==> Được cấp list off và tiếp xúc với nhiều bạn trong nhóm...
==> Được tham gia nhiều hoạt động của nhóm khi nhóm ổn định...

bạn còn tuyển mem ko? mình làm offer đc 1 tgian rồi h đang tìm sub để làm.

Up cho suport tốt nhé!
Chưa đc pay bao giờ nhưng đc cái hướng dẫn nhiệt tình :)

Sweet.11o2

Up cho sup tốt nè tuy chưa quen bik nhưng cũng giúp đỡ mình :)
Ai k thích làm thì đừng có chọt chĩa ở đây
Ng ta ăn gian sock thì kệ mẹ ng ta thích thì tự mua sock đi cấp sock còn bị chữi

Up cho sup tốt nè tuy chưa quen bik nhưng cũng giúp đỡ mình :)
Ai k thích làm thì đừng có chọt chĩa ở đây
Ng ta ăn gian sock thì kệ mẹ ng ta thích thì tự mua sock đi cấp sock còn bị chữi

Cấp sock cái *** gì nó ... trả tiền đầy đủ ... chỉ chung tiền với nó để mua sock... nó ăn gian ăn bớt sock mình :binhsua10:
Mình thanh toán nó đầy đủ tiền sock ... dùng xong gần 1 tháng nó kêu mình vẫn còn thiếu :binhsua16:
Send cái log chat im như con *** ... out nhóm thì năn nỉ ỉ ôi kêu mình vào lại... xong rồi nịnh nọt cuồi tuần nộp acc bonus cao :binhsua15:
Nghĩ mấy cái event vớ vẩn mục đích cuối cùng cũng chỉ để hút máu member ... Thi thoảng lại spam những câu *** đâu vào đâu vào ym ng` khác ... ôi vl nó :binhsua06:
Chung quy lại vẫn chỉ là : Ăn cân sắt ỉa ra cục gỉ ... chỉ giỏi lợi dụng Ae là giỏi ... ngu nhưng cứ tỏ ra nguy hiểm :binhsua08:
Group *** gì toàn newbie xong mấy tuần xong rồi out hết *** trụ đc lâu :binhsua14:

Cậu dựa vào đâu mà nói nhóm tớ toàn newbie. Tớ năn nỉ cậu hồi nào.. cấp sock cho cậu làm là đã là hạnh phúc rồi.. ngược lại còn bảo ăn gian sock.. chã lẽ tớ lại tính sai sao.. cậu làm 2 người mà 10 ngày xài ko tới 500 con sock thì quả là vô lý..tớ chẳng tính toán gì mấy con sock quèn ấy.. mua vài acc còn được mà . ghét cái lúc nào người cũng nóng tánh ..chả làm được gì...còn cậu nói nhóm tớ toàn newbie ... xin lỗi nha.. cái mà cậu thấy chỉ là 1/10 thôi. chả qua thử xem cậu thế nào thôi..Cuộc sống ai cũng có lúc này lúc khác.. khuyên cậu 1 câu chân thành.. ko có ai pro cũng ko có newbie... chỉ là ẩn chứa trong khoảng cách là đó là 2 từ hy vọng. Hy vọng Pro sẽ giúp newbie và hy vọng newbie có chỗ đứng trong MMO.. vậy thôi.. còn cậu muốn vào phá topic thì cứ phá.. tớ ko phản đối.. cuộc sống là do mỗi người quyết định.. thành hay bại , vui hay buồn cũng chỉ là thoáng qua.. một ngày nào đó cũng sẽ tan biến.. cùng nhau giúp đỡ đi tới thành công đó mới là..1 kế hay.. Hy vọng sang năm 2013 tớ và cậu ko còn gì để nói nữa.. cậu còn khúc mắc gì thì PM yahoo giải quyết.. đừng có lên tiếng ở topic người khác.. đừng để tớ phải nói cậu 1 lần nữa ...bye

Cậu ấy support khá nhiệt tình mà :( Sao mấy cậu kia cứ nói ghê thế nhể? Có xích mích nhau thì cũng k nên phá topic của nhau thế này chứ

Đã ghét rồi thì muôn kiếp vẫn ghét ! 1 tiếng xin lỗi nó còn *** có thì mình *** thể chấp nhận cái loại người như nó đc ... đi đến đâu ném đá chết mie. nó đến đấy ! thậm chí nếu gặp ngoài đời thì sẽ đập chết bà nó vì cách sống quá đểu của nó !!! Mày sống lại đi jound ah`! ko cả đời mày ko ngóc đc đầu lên đâu con ! :binhsua06:

Đã ghét rồi thì muôn kiếp vẫn ghét ! 1 tiếng xin lỗi nó còn *** có thì mình *** thể chấp nhận cái loại người như nó đc ... đi đến đâu ném đá chết mie. nó đến đấy ! thậm chí nếu gặp ngoài đời thì sẽ đập chết bà nó vì cách sống quá đểu của nó !!! Mày sống lại đi jound ah`! ko cả đời mày ko ngóc đc đầu lên đâu con ! :binhsua06:
Chắc bạn này ko biết vào forum để kiếm tiền hay đi chửi nhau nửa . Chắc củng chả quan tâm đến việc kiếm $ đâu hay là làm không dc nên rảnh kiếm việc gì đó spam Hoặc là cái dạng trẻ em dưới 14 tuổi nên ganh nhau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week