Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đã kết thúc :D ...........

Last edited by a moderator:
Up cho ai chơi 2 acc này....mình chỉ 1 và 1 thui :binhsua26:

Chào
Tại sao vậy nhĩ :D zeek đang có chiến dịch clear hả :D
Thân

Có 1 acc nên không quan tâm lắm, tks thông tin của bạn

sao gét cái lũ cheat này thế ko biết, ko biết bao giờ tụi nó mới khá, đã ngu vừa hại mình vừa làm cho anh em bị họa lây nữa

sao gét cái lũ cheat này thế ko biết, ko biết bao giờ tụi nó mới khá, đã ngu vừa hại mình vừa làm cho anh em bị họa lây nữa
Bọn nó không ngu đâu ak,... chỉ là lòng tham vô đáy,... hãy kêu gọi họ quay đầu là bờ, ko con cháu họ sẽ lãnh lấy hậu quả của họ đó ....

cần gì vậy chi cho mắc công :m131: zeek sắp hành động rồi! Các acc sau 1-2 tháng kể từ lúc upgrade ko lên dc Affiliate sẽ ko payout + hưởng % từ ref cho dù có nhiều VIP và ref thế nào đi nữa!
Đây là thông tin nội bộ của zeek... Vui lòng ko hỏi nguồn. Tin hay ko thì tuỳ các cheater nhé :m131:

cần gì vậy chi cho mắc công :m131: zeek sắp hành động rồi! Các acc sau 1-2 tháng kể từ lúc upgrade ko lên dc Affiliate sẽ ko payout + hưởng % từ ref cho dù có nhiều VIP và ref thế nào đi nữa!
Đây là thông tin nội bộ của zeek... Vui lòng ko hỏi nguồn. Tin hay ko thì tuỳ các cheater nhé :m131:
Dọa ma nè:">

cheat để lên aff thôi :m131:

Thì trước sao gì VN chẳng vào banlist! Ta chỉ tội các newbie thôi. Mà giờ tội thì cũng vậy! Lòng tham của các bợn này vô đấy quá! Thấy vài đồng còm đã cheat này cheat nọ. Thà rằng là UG thì ta khen họ có tài họ dc quyền. Cò cheater thì thật sự ta mong bị ban sạch cho rồi :m131: Ai ghét ta chịu vì vốn vĩ ta đã ghét cheater zeek sẵn rồi :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week