Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.
nếu bạn có 2 ref thì để tồn tại 4 ref dưới cũng phải làm tương tự và dưới nữa sẽ là 8 - 16 - 32 - 64 ref, ref sẽ phát triển theo cấp số nhân :m131:
mình nghĩ đây là 1 sai lầm của zeek, nó chỉ làm việc cheat ref tăng thêm thôi :m017:
kaka mình nghỉ tụi nó đang khuyến khích cheat oy cleaner một lượt.dù gì 2 tháng free nó cũng thu được khối tiền quảng cáo

ai cung cheat hic hic em co 1 acc thoi , may anh dung` cheat nua~ cho em song' vs em ko bik sock hay gi gi dau :(

Trình duyệt thì có đc 3-4 trình duyệt thông dụng, chơi nhều acc thì đằng nào cũng dính :)

Last edited by a moderator:
chạ sao die rồi lại làm acc mới may mà ta mới chơi :binhsua146:

hoho lên Affiliate mới được hưởng % từ VIP... tin đâu ra thế ta, à vâng cấm cheat không chấp nhận cheat, mỗi người chỉ nên chơi 1 acc và phải lên Affiliate mới có % từ VIP. Suy nghĩ lui suy nghĩ tới solo tức là không có Ref mà thằng không Ref là thằng không bao giờ lên được Affiliate dù nó có bỏ ra 100$ hay 1000$ hay thậm chí là 10k $ để up VIP . Vậy thì Zeek ai chơi nữa đây hhoho . Đôi lúc thích nói gì thì nói mà chả biết suy nghĩ, tự phao tin đồn nhảm " tào lao bí đao " chẳng đâu vào đâu .:binhsua31::binhsua31:

hoho lên Affiliate mới được hưởng % từ VIP... tin đâu ra thế ta, à vâng cấm cheat không chấp nhận cheat, mỗi người chỉ nên chơi 1 acc và phải lên Affiliate mới có % từ VIP. Suy nghĩ lui suy nghĩ tới solo tức là không có Ref mà thằng không Ref là thằng không bao giờ lên được Affiliate dù nó có bỏ ra 100$ hay 1000$ hay thậm chí là 10k $ để up VIP . Vậy thì Zeek ai chơi nữa đây hhoho . Đôi lúc thích nói gì thì nói mà chả biết suy nghĩ, tự phao tin đồn nhảm " tào lao bí đao " chẳng đâu vào đâu .:binhsua31::binhsua31:

Chuẩn men . Chẳng biết lấy thông tin ở đâu vớ va vớ vẩn.

đã bảo nghĩ sao thì nghĩ mà :m131: Tin hay ko thì tuỳ mi thôi :m021: Cãi cố làm gì cho mệt :m146:
Bao nhiêu người biết ta thì cũng hiểu những gì ta nói là thế nào rồi :m131:

gabong giờ mi quay qua chém cả ta à :m021:

Waiting zeek answer come to 25/6.

Ko support với các bợn cheat acc :m131: Vui lòng tự tìm đường giải quyết!
Từ nay ko nhận support về zeek cho các bợn trên internet nữa! Thà rằng mời các bợn bên manulife tham gia cùng con hay hơn :m131:

Theo bác thì VN có nguy cơ đưa vào backlist, em cũng mới chơi được khoảng 2 tuần rồi vậy giờ em có nên chơi tiếp không bác, bác cho em ý kiến để lở mốt đang chơi nữa chừng bị xóa acc chắc em chết.......!!!! : Dapdau:: Dapdau:

có gì thì bạn cứ pm yahoo onha_kiemtien! Nếu bạn ko cheat mình sẽ support tận tình :)
Ko thảo luận vấn đề chiến nữa hay ko ở topic này vì mắc công mấy cheater nói mình nhảm :m131:

mình chơi 1 acc. nhưng nhiều người coi zeek là nguồn kiếm sống thì hơi khó với 1 acc. vậy cheat để đâu hết với sock IP.liệu IP Việt Nam có còn kiếm ăn được không.
mình nói tuy không dễ hiểu lắm mọi người thông cảm nhé :D

Theo bác thì VN có nguy cơ đưa vào backlist, em cũng mới chơi được khoảng 2 tuần rồi vậy giờ em có nên chơi tiếp không bác, bác cho em ý kiến để lở mốt đang chơi nữa chừng bị xóa acc chắc em chết.......!!!! : Dapdau:: Dapdau:
chơi MMO thì chắc hay không chắc sao mà biết dduocj, dám thử thì mới có kinh nghiệm chứ. được và mất

mình chơi 1 acc. nhưng nhiều người coi zeek là nguồn kiếm sống thì hơi khó với 1 acc. vậy cheat để đâu hết với sock IP.liệu IP Việt Nam có còn kiếm ăn được không.
1 acc vẫn sống khỏe re, ko cần phải nhiều acc làm gì :))
có lẽ mình may mắn có customer ngon :))

Nếu như mình chơi nhìu acc, thì zeek nó vẫn thu dc $ từ quảng cáo, có hại j cho zeek nhỉ? Mấy bác chỉ em coi cái hại với:)

Nếu như mình chơi nhìu acc, thì zeek nó vẫn thu dc $ từ quảng cáo, có hại j cho zeek nhỉ? Mấy bác chỉ em coi cái hại với:)

Vậy nếu nó chỉ cần quảng cáo thì nó viết tool post quảng cáo không ngon hơn mướn bạn à .

thớt gửi những ai >1 acc mà, bạn có 1 acc thì cứ thoải mái nhé :m131:

bạn chắc là quảng cáo của bạn đem lại hiệu quả cao cho zeek ko nhỉ :m021:
Thực chật Zeek, MBC, JSS,... toàn là những site dc coi là rửa tiền :m131: Các quảng cáo ấy dc gì đây khi quảng cáo của bạn có đời nào đem dc custom ngoài luồng nào ko :m021: Mình chiến với nó từ lúc mới về VN đến giờ hoàn toàn chưa dc thằng nào đấy nhé :m131: vậy thì lợi nhuận nó lấy đâu ra mà $ với chả ko $

Trong khi đó dân VN thì đâu tư bao nhiêu tiền dữ vậy? Hên thì có vài bạn chập nhật bỏ ra vài trăm $ để đầu tư, còn hầu như là toàn chiến free rồi upgrade 10$! 10$ cảu các bợn lớn quá nhỉ?

nói thì khó như toàn người cheat, mình chơi có 1 tài khoản nhiều lúc cũng tủi thân mà ko dám liều sợ mất cả chì lẫn chài vì ko biết VPS, sock... nó là cái gì :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159
Back
Top Bottom