Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.
Hiện tại mình đang chơi 2 acc Zeek 1 acc chính thì mình xài bình thường còn acc phụ mình sử dụng Sock và đổi trình duyệt không xài chung trình duyệt với acc chính vậy có sao hok bạn lehongphongvt

Ko support với các bợn cheat acc :m131: Vui lòng tự tìm đường giải quyết!
Từ nay ko nhận support về zeek cho các bợn trên internet nữa! Thà rằng mời các bợn bên manulife tham gia cùng con hay hơn :m131:

Hiện tại mình đang chơi 2 acc Zeek 1 acc chính thì mình xài bình thường còn acc phụ mình sử dụng Sock và đổi trình duyệt không xài chung trình duyệt với acc chính vậy có sao hok bạn lehongphongvt

thực tế thì tonghieu đã chat support và nó nói tối đa là 2 acc được post cùng 1 ip và trinh duyệt,cơ mà hiện giờ thì không biết là thế nào,nếu post nhiều acc thì cứ reset modem cho chắc

Ko support với các bợn cheat acc :m131: Vui lòng tự tìm đường giải quyết!
Từ nay ko nhận support về zeek cho các bợn trên internet nữa! Thà rằng mời các bợn bên manulife tham gia cùng con hay hơn :m131:

làm quá gì phải sợ. có giỏi ban đi ta 100000 ac nè :binhsua28:

cần gì vậy chi cho mắc công :m131: zeek sắp hành động rồi! Các acc sau 1-2 tháng kể từ lúc upgrade ko lên dc Affiliate sẽ ko payout + hưởng % từ ref cho dù có nhiều VIP và ref thế nào đi nữa!
Đây là thông tin nội bộ của zeek... Vui lòng ko hỏi nguồn. Tin hay ko thì tuỳ các cheater nhé :m131:

lên Affiliate là sao ta :m197: A di đà phật thiện tai thiện tai, hy vọng sẽ qua dc kiếp nạn này:m058:

cần gì vậy chi cho mắc công :m131: zeek sắp hành động rồi! Các acc sau 1-2 tháng kể từ lúc upgrade ko lên dc Affiliate sẽ ko payout + hưởng % từ ref cho dù có nhiều VIP và ref thế nào đi nữa!
Đây là thông tin nội bộ của zeek... Vui lòng ko hỏi nguồn. Tin hay ko thì tuỳ các cheater nhé :m131:

Mình chơi có 1 acc mà ko lên Affiliate thì cũng ko đc hưởng % ah`
Làm cách nào để lên Affiliate

Lên Affiliate là sao vậy bạn?

toàn tin vịt. :binhsua36:

thông tin hữu ích, anh em tăng cường Pri sock lên cho nó máu. Nó ban VN thì cheat cho nó sập luôn đê.

thông tin hữu ích, anh em tăng cường Pri sock lên cho nó máu. Nó ban VN thì cheat cho nó sập luôn đê.

Bạn này cùn quá :m187:
Bình thường, post ads, up lên thì bạn vẫn chỉ là Customer thôi chứ không phải Affiliate :m131:

Tin vịt hay ko thì tuỳ mấy bơn suy nghĩ!
Lên aff rất dễ! Chỉ cần bạn mua 10 VIP cùng 1 lúc và có 2 ref cấp 1 cũng mua 10 VIP như bạn thì bạn sẽ dc lên aff. Đây có thể là chiến thuật đúng đắn cũng có thể là sai lầm của zeek vì thật chất nó rất dễ thúc đẩy tình trạng cheat ref.
Còn việc chừng nào kế hoạch này thực hiện thì theo mình biết là hết năm này nhưng có thể nhanh hơn (chỉ nhanh hơn chứ ko chậm hơn ngoại trừ việc cheat ngừng trên zeek)

Mua 10 bid và 2 ref cũng mua 10 bid====>>>> Affiliate

nếu bạn có 2 ref thì để tồn tại 4 ref dưới cũng phải làm tương tự và dưới nữa sẽ là 8 - 16 - 32 - 64 ref, ref sẽ phát triển theo cấp số nhân :m131:
mình nghĩ đây là 1 sai lầm của zeek, nó chỉ làm việc cheat ref tăng thêm thôi :m017:

vụ gì thế, Zeek triển khai chặt chém àh
ai mà chả chơi ít nhất 2 acc trở lên, giờ ko bik bão gì đang đến đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097