gửi tiền từ paypal US

prorandome

Junior
Reactions
13
MR
0.000
các bạn cho hỏi, mình đang tính mua 1 acc paypal US verified, để tiện fake info làm offer,
khi mình dùng paypal đó chuyển tiền cho acc paypal của mình (Việt Nam), hoặc bán paypal cho các acc Việt Nam khác chẳng hạn, thì nó có bắt phải nhập phone ko
1 cái nữa, nếu mình có tiền trong acc paypal US unverified, chuyển tiền vào acc paypal Việt Nam verified của mình, thì acc Việt Nam của mình có khả năng bị limit ko, chuyển 1 lần cũng ít tiền thôi tầm < 50USD trở xuống

Bắt nhập phone hay không thì mình không rõ. Nhưng chuyển trực tiếp như thế thì limit cả 2 acc.

hic, dùng được paypal US thì tiện lợi biết bao nhiêu, tiếc quá
chắc mình phải mua paypal Việt Nam vậy, cám ơn các bạn rất nhiều

Chuyển tiền từ pp USA sang pp VN chả sao cả nếu là tiền sạch, mình chuyển thường xuyên luôn :p

không cậu à, bị verify fone thì là do IP login accout pp của cậu có vấn đề thôi, chứ tiền sạch từ offer, aff,...thì thoải con gà mái gửi 200$ 1 lần cũng chẳng bị verify gì cả

cậu nên add 1 the visa của ai ở nước ngoài và bảo họ gửi thẻ đó về cho mình vậy là xong, tiền vào la ra cây atm rút
mình chưa hiểu ý bạn lắm, thẻ của USA rút tiền ATM ở mình được hả bạn, chuyển tiền về ATM của mình, hay là bên USA phải rút về bank của họ rồi gửi về VN cho mình
vì mình hạn chế làm phiền nhiều

mình chưa hiểu ý bạn lắm, thẻ của USA rút tiền ATM ở mình được hả bạn, chuyển tiền về ATM của mình, hay là bên USA phải rút về bank của họ rồi gửi về VN cho mình
vì mình hạn chế làm phiền nhiều
ý của bạn kia là. nếu bạn có người thân ở nước ngoài thi mượn visa cua ho. roi wd pp ve đó. rồi bảo họ gửi cho mượn visa luôn để rút ở vn. giống như là họ đi du lịch va rút o atm vn thôi mà

Không bị sao cả, mình vẫn giao dịch bình thường 2 năm nay. Bán hàng trên các site nước ngoài, họ vẫn send tiền trực tiếp vào acc mình ở VN.

Tuy nhiên có một gợi ý cho thớt là:
1. PP US nên verify đi, cái này ko khó chắc bỏ ta 200k mua cái VBA là ok mà
2. PP VN thì nên width về bank chứ đừng bán lung tung kẻo bị limit do bán ở VN chứ ko phải do chuyển từ US về.

Chúc bạn thành công.

Không bị sao cả, mình vẫn giao dịch bình thường 2 năm nay. Bán hàng trên các site nước ngoài, họ vẫn send tiền trực tiếp vào acc mình ở VN.

Tuy nhiên có một gợi ý cho thớt là:
1. PP US nên verify đi, cái này ko khó chắc bỏ ta 200k mua cái VBA là ok mà
2. PP VN thì nên width về bank chứ đừng bán lung tung kẻo bị limit do bán ở VN chứ ko phải do chuyển từ US về.

Chúc bạn thành công.
cám ơn bạn

PP mà verify bằng bank VBA thì cực kỳ dễ bị limited , confirm phone (kể cả là bạn reg con pp đó verify bằng bank VBA xong để 3 tháng không dùng, tự dưng tháng thứ 4,5 cũng không dùng gì đến, bỗng nhiên limited, bởi vì bank VBA chết toàn chết hàng loạt, 1 acc merchant chuyên bán đầu bank VBA đó mà tèo thì cả dây chuyền 1 loạt các con pp reg bởi đầu bank VBA của acc merchant sẽ limited, bị confirm phone theo :mad:) Reg pp USA nên reg bằng bank USA thật như các bank: bank of america, USbank, capital bank, Chase bank, citi bank, pnc bank ....

PP mà verify bằng bank VBA thì cực kỳ dễ bị limited , confirm phone (kể cả là bạn reg con pp đó verify bằng bank VBA xong để 3 tháng không dùng, tự dưng tháng thứ 4,5 cũng không dùng gì đến, bỗng nhiên limited, bởi vì bank VBA chết toàn chết hàng loạt, 1 acc merchant chuyên bán đầu bank VBA đó mà tèo thì cả dây chuyền 1 loạt các con pp reg bởi đầu bank VBA của acc merchant sẽ limited, bị confirm phone theo :mad:) Reg pp USA nên reg bằng bank USA thật như các bank: bank of america, USbank, capital bank, Chase bank, citi bank, pnc bank ....
hiện nay có dịch vụ nào reg bằng bank thật sự ko bạn, mình cũng có người thân ở USA nhưng mà chưa cần thì mình cũng ko liên lạc, vs mấy người đó cũng ko rành

Nhìn chữ ký của bạn, ko biết bạn có mua PP limit ko nhỉ?

Cậu nhìn chữ mình đó :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week