Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Để gió cuốn đi - Trịnh Công Sơn
mến tặng @gmb409 kẻo lại tị nạnh nhá :oops:

@langtu_luotweb @thachthao @hotonhuy @yuyuna @jack1993 @AzazelTran @gj4cm0y3u3m @tieuphong @thuong12382 @chemgio @mmovn85 @hoanvan @BuyLR @DreamsMMO @DoremonNobita tag thêm 2 page gần nhất cho xôm tụ , làm biếng quá bà con thông cảm :cool:
dính tag mà alert nó ko báo nhỉ, mà bài tặng mình đâu :oops: ... hình như bài này hát rầu muko_O

Ps: dạo đầu tạo dáng lâu quá nhỉ

dính tag mà alert nó ko báo nhỉ, mà bài tặng mình đâu :oops: ... hình như bài này hát rầu muko_O
Ps: dạo đầu tạo dáng lâu quá nhỉ
=)) ngại quá, bài trước đó là "Hãy yêu nhau đi" mà:oops:

Last edited:
=)) ngại quá, bài trước đó là "Hãy yêu nhau đi" mà:oops:
ko ý nói hình như bài này hát r, chuk ko phải nói bài trc là bài này. nói chung ver này chuẩn hơn mấy bài trc r, đi hát sao đêm điểm hẹn dc r đó

ko ý nói hình như bài này hát r, chuk ko phải nói bài trc là bài này. nói chung ver này chuẩn hơn mấy bài trc r, đi hát sao đêm điểm hẹn dc r đó
hehe do mấy bài trc cứ chú trọng đàn quá nên hát nó dở hơn :oops: nhắc lại bài này là thu lần đầu nha
sao hôm sao mai gì cũng ko kham nổi đâu vì ko đủ lực bon chen nên hát nghêu ngao đỡ buồn vậy:oops:

hehe do mấy bài trc cứ chú trọng đàn quá nên hát nó dở hơn :oops: nhắc lại bài này là thu lần đầu nha
sao hôm sao mai gì cũng ko kham nổi đâu vì ko đủ lực bon chen nên hát nghêu ngao đỡ buồn vậy:oops:
chắc mình nhầm r :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week