Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

lấy chồng đi, lớn rồi còn bay bổng chi nữa em ơi. Em đáng yêu và xinh đẹp quá. Nịnh đầm chút xíu nha:p

Tự nhiên xem cô bé này hát lại nhớ thời SV những đêm mờ sương khói ôm đàn thả hồn bên sông Hương hát những tình khúc tiền chiến vượt thời gian.

Bài hãy yêu nhau đi dễ đánh quá. Dây bass và gẩy 3 day sau cùng lúc :D không nhơ điệu này là điệu gì hình như là blue đánh đều. Lâu rồi không đánh đàn nhớ quá

Thạch Thảo rất xinh nhưng bị les nên nó k dại trai mà chỉ dại gái... mình học cùng trường nên biết rõ , nó tham dự hoa khôi trường 2 lần đều có giải , học rất giỏi nhưng bản tính tàn nhẫn và chảnh chọe , mà trời k cho ai hết cái gì nên bị lệch pha giới tính..., quá đau lòng và đáng tiếc cho các boy nhé , hôm nào up cái ảnh nó hôn hít ôm ấp bạn gái lên cho xem ...

Thạch Thảo rất xinh nhưng bị les nên nó k dại trai mà chỉ dại gái... mình học cùng trường nên biết rõ , nó tham dự hoa khôi trường 2 lần đều có giải , học rất giỏi nhưng bản tính tàn nhẫn và chảnh chọe , mà trời k cho ai hết cái gì nên bị lệch pha giới tính..., quá đau lòng và đáng tiếc cho các boy nhé , hôm nào up cái ảnh nó hôn hít ôm ấp bạn gái lên cho xem ...

thachthao xinh cỡ nào, có hình hôm :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back