Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Bạn làm thêm bài Anh nữa đi... :)
Hay đấy nhỉ, lót cái dép. Hôm nào rảnh m cũng quẩy tí giao thông... nhầm giao lưu :D
Thớt ơi hát cho mình bài thế nhé anh đi :D
Thớt đàn được bài đó ko :D
Quẩy bài "Tìm" đi chủ top ơi, khoái bài này cơ mà nghe nữ hát nghe hợp hơn
thớt ở mô tối nào giao lưu! Hội mình đàn hát, nhậu nhẹt suốt đêm!
cũng dc chứ.Ráng phát huy nha bạn

Thanks, mấy bài các bạn nói có bài mình thích, cũng có bài ko biết. Chắc từ từ thử thôi chứ giờ cũng bận và còn nhiều bài muốn chơi lắm nên ko muốn ôm đồm :D

TAB đây bạn...
Code:
http://hopam.hocguitar.net/2011/12/hop-am-guitar.html
:p
um bài này tớ cũng thích nhưng phải cái đàn non tay quá nên chỉ đàn đc ở mức vỡ lòng mà lại dành ít thời gian tập nữa, trong khi lại tham lam có quá nhiều bài muốn chơi luôn :D

um bài này tớ cũng thích nhưng phải cái đàn non tay quá nên chỉ đàn đc ở mức vỡ lòng mà lại dành ít thời gian tập nữa, trong khi lại tham lam có quá nhiều bài muốn chơi luôn :D
Hihi... Đây là vòng Canon gì đó. Nghe đâu tập được vòng hợp âm này thì đánh được rất nhiều bài nhạc trẻ hiện nay đó nha... :oops:

huhuhu, hết hi vọng rồi
hi vọng gì vậy :oops:
đâu mình thấy vậy là hay lắm đó, hồi trước cũng tập đánh này nọ mà đc tay này quên tay kia :oops:

um đàn được mức này không khó lắm đâu, bạn chỉ thiếu niềm tin là bạn sẽ làm được thôi, cứ tin là mình sẽ làm đc và kiên trì thực hiện thì sẽ làm đc :cool:

hay hay nghe như thùy chi, mà học đánh guita có lâu ko bạn, mình cũng muốn học đàn quá!

hay hay nghe như thùy chi, mà học đánh guita có lâu ko bạn, mình cũng muốn học đàn quá!
lâu hay chậm phụ thuộc vào sự kiên trì của bạn thui :D ban đầu dễ nản mà ai cũng muốn thấy kết quả liền nên dễ bỏ cuộc thời gian đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom