Hai thiên thạch liên tục bay gần trái đất

rớt thì rớt thẳng vào đầu mình , chết cho lẹ , đỡ phải lắt lay :m146:

Úi dời, sợ cái khỉ gì! Toàn nhảm ko? Tự dưng tin cái bọn Maya dự đoán tiên tri! Đứa nào cược 100$ ko. Tới ngày đó nó ko xảy ra thì trả tau 100$ nhóe!

mà cái làm thay đổi quỷ đạo của nó y chang như bộ phim ngày tận thế ấy nhỉ ........... người ta nhờ nga cho phóng vệ tinh rồi bắt đầu đạn hạt nhân để thay đổi hướng đi của nó :binhsua04:sao chuyện này y chang thế..........còn phim kia thì nói là do trái đất nóng dần lên ..... vỏ bề ngoài của trái đất sẽ bị tách rời và ......quay vòng vòng là quay vòng vòng

chỉ 37m hoàn toàn có thể dùng tên lửa hạt nhân xử đẹp lo cái quái gì. chỉ cần làm nổ nó tầm ngoài khí quyển là xong cmnr. lo quái gì

Một giả thuyết cho rằng một "đá trời" có chiều rộng khoảng 10 km đã lao trúng trái đất cách đây 65 triệu năm khiến khủng long tuyệt chủng.

Khủng long tuyệt chủng là rất hợp lí để con người xuất hiện :m135:, bây giờ nếu con người chết đi thì để con gì xuất hiện đây giời:m048:.

Úi dời, sợ cái khỉ gì! Toàn nhảm ko? Tự dưng tin cái bọn Maya dự đoán tiên tri! Đứa nào cược 100$ ko. Tới ngày đó nó ko xảy ra thì trả tau 100$ nhóe!

không công bằng bác ơi, lỡ ngày đó ko tận thế thì bác có 100$ xài, còn lỡ tận thế bác trả 100$ thì chết mẹ nó rồi sao xài được. cược vậy dù thắng hay thua thì cũng là bác thắng thôi:binhsua15:

There are currently 58 users browsing this thread. (38 members and 20 guests)

cpu8600,
060708,
chien311,
ConnectingAll,
gacuibap,
gameplayer,
hauconghanh,
henrrymagic,
heopro,
ikaros,
Iker,
Iris,