Hai thiên thạch liên tục bay gần trái đất

Sora no Otoshimono :):):)

1 tín đồ của nữ thần ikaros đã xuất hiện! Đang chờ thánh tomoki hiện hình để giúp chúng ta bước qua ngày 21/12 định mệnh :m146:

Last edited by a moderator:
mình có ý này.
ngày tận thế nếu thấy thiên thạch rơi xuống thì toàn thể 40.000 thành viên trong forum kéo ra ngoài đường và làm thế này:D
F5EA6BDD9D9EF6A20A2DBF9091610FB1.jpg.720.O.cache

mình có ý này.
ngày tận thế nếu thấy thiên thạch rơi xuống thì toàn thể 40.000 thành viên trong forum kéo ra ngoài đường và làm thế này:D
có cặp đàn ông vs đàn ông , phụ nữ vs phụ nữ ôm hôn kìa , ghê thiệt ;))

Ợt mợ! 10k$ của ta cuối tháng mới về mà 21 đã tận thế Vậy là éo nhận dc sao! :binhsua10:

- - - Updated - - -

mình có ý này.

Kiếm cái này ở đâu thế bạn!.

tin này bác lấy ở đâu thế, sao không thấy trang nào đưa tin

ai biết địa chỉ nhà Tâm Tít hay Minh Hằng ở đâu không :binhsua04:

đâm dzô cho die hết cho rồi! bay vòng vòng làm cái chi chi nữa chớ............sax:binhsua16:

mua địa chỉ nhà của các sao nữ Việt Nam tại HN :))

tar bit mùi con gái rồi chết k tiếc :binhsua06: chỉ tiếc kiếm ngày ~ 1 chai mà k sống thêm đc để tận hưỡng thôi :binhsua04:

tar bit mùi con gái rồi chết k tiếc :binhsua06: chỉ tiếc kiếm ngày ~ 1 chai mà k sống thêm đc để tận hưỡng thôi :binhsua04:

mùi gái nó thế nào vậy bác, bác tả rõ cho anh em chút đc ko ;;)

Thật ra tin này là thật ,mình là siêu anh hùng đang tìm cách đẩy nó ra hướng khác đây các bạn .

có lẽ nào loài người sắp tuyệt chủng:binhsua10:vui nhỉ:))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week