Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Chủ thớt chia sẻ cách build lính đc k :D, mình build mà toàn bị chết, đánh win cũng bị chết :(
Đừng đánh vào mấy thằng có số win cao, đánh mấy thằng có số lost cao mà win thấp ấy. Mấy thằng đó không có quân def
Build quân thì full quân Shooters trước > Spear > Cheer > Cava

Đừng đánh vào mấy thằng có số win cao, đánh mấy thằng có số lost cao mà win thấp ấy. Mấy thằng đó không có quân def
mình đánh vô thằng k có thằng lính nào nhưng vẫn chết lính o_O
tụi nó đánh lại mình cũng chết lính nữa, mua đc nhiu lính chết hết sạch :(

mình đánh vô thằng k có thằng lính nào nhưng vẫn chết lính o_O
tụi nó đánh lại mình cũng chết lính nữa, mua đc nhiu lính chết hết sạch :(
Bác đợi gom đủ 2 thằng shooter rồi đem đi đánh. Không có lính nhưng vẫn có thằng tưởng nó thủ đó :D
Cố gắng đánh sao cho số win > lost nhiều lần, để tụi nó né bác ra, chứ acc lên top Lost là xác định bỏ acc luôn :p

Bạn tham khảo bảng tính này: http://goo.gl/kBxIb4
Chỉ số attack của Shooter cao nhất > chọn Shooters là quân chính thôi :D
Game này không cần phối quân, chọn quân có điểm attack cao nhất là được, vì lượng quân bị giới hạn bởi chỉ số Hero. Ví dụ hero có range 200 thì chỉ mua được max là 11 shooters. Nên mua đủ 11 shooters rồi thì mua quân khác thôi :D

Kết quả sau 6 ngày chơi free đây :D

Work = 110 goods ~ 166 gold
Arena = 350 Gold

Tổng 500 gold/ngày
Tái đầu tư lại: 6*6*3= 108 gold (thu hoạch tài nguyên)

Còn +-400gold/ngày ~ 0.4 Euro

Sẽ tiếp tục tăng vì mới build thêm quân :D:D:D:D:D:D:D:D:D

mình nhấn vào vòng tròn đen đen để thu hoạch tài nguyên mà nó ghi là Your Private Island don't have enough resources!!!
Vấn đề ở Island mà bác tham gia đó, nó không còn nguyên liệu, phải đợi nó nạp lại (reset lúc 5h tối) hoặc chuyển sang Island khác.
cái này làm gì để tang lever nhà vậy mọi người
Lấy goods + gold ra nâng cấp :D Build xong quân thì nâng cấp tất cả công trình lên lv2. Lên lv là tăng gấp đôi nguyên liệu thu được mỗi ngày rồi. :D

Game sắp đạt mốc 2k thành viên, 20k Share sắp được tung ra, giá 0.35 Euro/share. Bác nào muốn đầu tư thì chuẩn bị nhé :D
Giá trên thị trường hiện tại là 0.4 Euro/share.

Sau 8 ngày chơi free đây :D

0.5Euro/ngày, ngày vào 3 lần thu hoạch với đánh nhau :D Ngon hơn GoalTycoon nhiều :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back