Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Còn nhiệm vụ 6, mình tham gia thì nó ra ntn

Bác chụp ảnh xem, nó báo thế nào? :D

Phải đủ nguyên liệu mới có thể work. Lvl 1 cần > 54 nguyên liệu + 6 workers là work được :D
Bác làm member rồi đó. Vào nhận bonus là xong :D
mình đi đánh cho hết sta, nhưng còn 10 sta thì nó nói k đủ sta để đánh nữa, qua work thì k đủ nguyên liệu. Giờ phải làm sao b

Đợi thu hoạch nguyên liệu thôi bác :D
Game này công bằng cho mọi người chơi, ở chỗ giới hạn số lượt đánh bằng Sta, cũng như số lượt thu hoạch và work, dù cho có nâng cấp thì vẫn chỉ có thể work mỗi nhà 1 lần/24h :D

Đợi thu hoạch nguyên liệu thôi bác :D
Game này công bằng cho mọi người chơi, ở chỗ giới hạn số lượt đánh bằng Sta, cũng như số lượt thu hoạch và work, dù cho có nâng cấp thì vẫn chỉ có thể work mỗi nhà 1 lần/24h :D
Vậy thôi mai chiến tiếp. Cám ơn b

Đã ref cho bác. Thấy bác đang top 3 Ref ha!
Đời có nhân quả mà bác, mình bị hack acc GoalTycoon 300 ref trung bình 40$/tháng, có game mới nên mình cố gắng cài lại thôi. :D Không biết giữ được đến cuối tháng không, mấy ông Top trên chi tiền rất mạnh :confused:
Tỉ lệ đăng ký theo link ref của mình ở topic này chừng 20%, đa số click link non-ref, mình vẫn hỗ trợ bình thường :D
Như cam kết mình trích 10% mỗi proof cho ref, 50% gold + 100% tiền đầu tư mình nhận, đôi bên cùng có lợi :D

Mỗi ngày thu hoạch 3 lần = 54 nguyên liệu mỗi loại, đủ để work 6 loại goods rồi. Bonus work sẽ là 100goods ~ 150 golds.
Để thu hoạch cần 6 gold mỗi lần. 6 nguyên liệu ~ 36 gold x 3 lần thu hoạch = 108 gold. Còn thừa 42 gold + ít goods work được để build quân.

Kết hợp với Arena nữa, dư sức duy trì mà ?

Mỗi ngày thu hoạch 3 lần = 54 nguyên liệu mỗi loại, đủ để work 6 loại goods rồi. Bonus work sẽ là 100goods ~ 150 golds.
Để thu hoạch cần 6 gold mỗi lần. 6 nguyên liệu ~ 36 gold x 3 lần thu hoạch = 108 gold. Còn thừa 42 gold + ít goods work được để build quân.

Kết hợp với Arena nữa, dư sức duy trì mà ?
Nhưng mình k còn gold để thu hoạch

Sau 9 ngày test thì đạt 0.5 Euro/ngày ổn định, không tăng được nữa nếu không nâng cấp nhà, đầu tư Hero. Nhưng trong tương lai sẽ giảm dần, càng nhiều member thì lượng gold bonus cho work, arena càng giảm.

Nếu nâng cấp nhà lên Lvl 2 thì nhân đôi nguyên liệu. Vốn vào khoảng 7k3 gold. Mỗi lần thu hoạch 36 nguyên liệu x 6 loại x 3 lần = 648 nguyên liệu = 216 goods + 200 goods work bonus = 416 goods ~ 614 golds/ngày. Lấy lại vốn sau nửa tháng :D

Nếu nâng cấp Hero > Phải mua lính để đánh nhau lấy EXP đổi point hero, tăng số quân đánh nhau > Theo cách này thì ăn rất chậm, không nên chọn đường này. Thắc mắc gì các bác pm Fb mình nhé. Bác nào chưa chiến thì tham gia nhanh, mình thấy cạnh tranh ngày càng cao rồi :D

work bonus với arena bonus làm sao nhận được vậy? Invest bằng PP thì nên mua share hay làm gì ? :)
Không rõ tỉ lệ chia lãi bao nhiêu nên mình chả dám tư vấn.
Nhưng bác đầu tư thì nên mua quân trước, nâng cấp toàn bộ công trình lên lvl 2, vốn khoảng 10 Euro, hiện tại có thể lấy lại vốn sau nửa tháng :D

gia mua mot thang shooters bao nhieu chu thot nhi, 3kg steel la bao nhieu, khong mua quan minh van danh thang thi co duoc gi ko

gia mua mot thang shooters bao nhieu chu thot nhi, 3kg steel la bao nhieu, khong mua quan minh van danh thang thi co duoc gi ko
Goods cần để mua quân là 6 thứ này :

Có thể mua bán 6 loại goods này thành gold.

Không mua quân > gây damge ít > Bonus Arena thấp :D

Với Hero ban đầu nó cho, thì có thể mua tối đa là 70 quân, gây 5k damge mỗi lần, nếu đánh đều tay thì bonus nhận được sẽ trên dưới 0.4 Euro/ngày.

Bảng tính damge: goo.gl/kBxIb4

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week